Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafanya vp jamii ikiwa inamsonta baba yako ni mwanga/mchawi na hata baadhi ya wanamember katika f

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mayane, May 7, 2012.

  1. mayane

    mayane Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    utafanya vp ukisika tetesi kuwa baba yako mchawi

     
  2. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa si tetesi tu tatizo liko wapi? Tuambie umepeta uvumi kuwa baba yako mchawi na wewe ukalithibitisha hilo. Hapo itakuwa rahisi kukushauri; hata hivyo kama itathibitika hivyo bado utaendelea kuwa mwanae (Mtoto wa mchawi).
     
Loading...