Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usiteme mate!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mtambuzi, Jul 15, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Usiteme mate..............
     

    Attached Files:

  2. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mji msafi sana huo, lkn sasa nasikia mji unao ongoza kwa usafi TZ ni Iringa. hongera sana kwa uongozi wa miji hiyo.
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sikuwahi kwenda Iringa ila usafi wa Mo town nimeuapriciate, hongera viongozi.
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Big up sana mo town
    ila wale dada zetu wauzaji wameongezeka sana!
     
  5. m

    massai JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    halmashauri ya mji wa moshi inaongozwa na chadema ndio maana hakuna ubabaishaji pale,hao wanaokukamata hata uwape laki hawapokei watakupeleka kwenye uongozi unalipa hamsini alfu unapewa na onyokali hen unaenda na mambo yako.chadema tu wasafi jamani hilo halina mjadala,fanyeni mabadiliko kwenye maeneo yenu nanyi muwe wasafi kama sisi/
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    iringa wa 3 kaka
     
  7. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    poa mkuu, pia twawapongeza.
     
  8. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nilivyosikia mie Mwanza ndo inaongoza kwa sasa. Ila Moshi napakubali.
     
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,902
    Trophy Points: 280
    Nandhani ni kutokaana na Makumba bar na Mr Price city!
     
  10. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I like that! Ustaarabu wa kwanza kabisa ni kutokutema mate hovyo ikifuatiwa na kutokuvuta sigara hadharani, and finally kutokukojoa njiani (barabarani). HONGERA MOSHI KWA KUZINGATIA USAFI!
     
Loading...