Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usitegemee kuwa maarufu kirahisi kwa jina la kimombo(yeoyebo)......

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mmteule, May 11, 2012.

  1. m

    mmteule JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 80
    Jamani mastaaa wetu poleni na mishe mishe za misiba na wagonjwa....
    hapa bongo kuna masupastaa wa nyanja mbali mbali ambao wanang'ara kwa wigo tofauti. lakini amini nawaambia msikimbilie majina ya kimagharibi jikiteni kwenye majina yenye asili yetu ya kiafrika utapeta zaidi. najua wengi wenu mnapenda majina yanayokaribiana na yale ya wamagharibi badala yake yanageuka mzigo kwenu.....
    embu angalia haya majina yanavyowatesa watumiaji

    gabriel.... yupi....zacharia au
    said.......
    nassoro....
    jacquiline....
    Irene.... yupi... ngowi au yupi
    Isabela..... yupi
    ray.... yupi
    charls....yupi
    jacob... yupi
    richie.....yupi , one, mtambalike au yule wa BBA
    hii ni mifano ya watu wanaodhani wanajulikana sana lakini majina yao yanawapoteza.

    embu cheki jina jeusi linavong'aaaaa jino moja mtu keshakujua haina kuulizana........
    wasiwasi
    kova
    KASEJA
    KAYUMBA
    KANUMBA
    LIYUMBA
    MPOKI
    masanja
    mwampamba
    SLAA
    ZITO
    MUGABE
    MANDELA
    ZUMA
    NYERERE
    KIKWETE
    KIBONDE
    RUGE
    WAMBURA
    TENGA
    WEMA
    SUGU
    MASAWE Hivi majina matamu kama haya ina haja gani ya kujiita mjina mguuuuumu wa kiitaliano aafu unataka tukujue
     
Loading...