Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usijiite mwananchi bali mwenyenchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Suleiman mathias, Apr 24, 2012.

  1. S

    Suleiman mathias Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba tubadilishe jina badala ya kuitwa mwananchi uitwe mwenye nchi ili kuwepo uhalali wa kila mmoja wetu kuwa na uchungu kwani pesa yako ktk kodi ndio inayotumika kuiendesha nchi na mafisadi uliowaajiri ndio wanaokuibia mali zako
     
Loading...