Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

USHURU WA 200sh STAND YA UBUNGO TERMINAL NANI ANAKULA?..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Oct 9, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hbr Wana jf,Leo naomba kuwageukia wakusanyaji Wa Ushuru wa 200 pale getini una manufaa gan kwa watumiaji wa Stand hyo.
    Watu wanalipa ushuru kila leo lakini Panazidi kuwa pachafu,Wizi umekithiri.,hali ya hewa mbaya....
    Hivi Hi nchi imeuzwaa au...
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nchi ishauzwa kitambo hii kaka....chukua chako mapema
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kweli kaka,hapa ni kuukana u TZ
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zinasaidia kulipia gharama za umeme, maji, polisi, vinywaji, usafi, hali ya hewa etc.
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mmmmh.
     
Loading...