Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushirikiano wa CHADEMA NA CHRISTIAN DEMOCRATIC UNION(CDU)unatia mashaka!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by in and out, Jul 2, 2011.

  1. i

    in and out Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cdu ni chama cha siasa kinachoongoza nchini ujerumani chenye mlengo wa kustawisha na kuwaunganisha wakristo nchini ujerumani, sheria ya vyama vya siasa inakataza inazuia kuwa na vyama vya kidini nchini kwetu kwa ujerumani sheria imeruhusu, chama cha democrasia na maendeleo kinashutumiwa kwa kuwa na mrengo wa kidini, leo chadema wanashirikiana na cdu hamuoni kwamba cdm imeamua kujivua gamba? na malengo kamili ya chama hicho yameonekana? kwa hili naomba msajili wa vyama aliangalie, ipo siku kikatokea chama kikafanya urafiki na muslim brotherhood hamuoni kwamba tutaigawa nchi mapande mapande???????......,
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Hizi thread za aina hii ni zakuzipotezea tuu,Ujerumani leo hii ni nchi pekee Europe ambayo ina idadi kubwa ya waturuki ambao wote ni waislamu wananeemeka hawataki hata kurudi kwao na kwa sasa wanaongozwa na chancellor kutoka CDU - Peleke ujinga wako huko
     
  3. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mbona CCM pia wamepeleka vijana wao kwenye mafunzo yanayoendelea Ujerumani ambayo Chadema imewakilishwa na Heche? Wangekataa mwaliko huo tungekuelewa. Hta serikali yenyewe inafadhiliwa na Serikali ya Ujerumani chini ya CDU, na Juzi wameahidi kusaidia ujenzi wa Makao mkauu ya EAC. Nchi kama Sweden na Finland ambazo ndio wafadhili wakuu wa Tanzania pia zina mrengo wa Kikristo. Mbona hatujaona mnalalamika kwa hili?
     
  4. Y

    Ye Nyumbai Senior Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana unaitwa In and Out!!!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Na ccm kinashirikiana kwa karibu sana na chama cha kikomunisti cha China. Kwa hili naomba msajili wa vyama aliangalie maana iko hatari kuwa na sera za dini ya kibusti. Hii itagawa nchi mapande. hatari!
     
  6. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    CCM wana urafiki na chama cha ki Koministi cha China na Urusi pia Cuba.
    Istoshe ina uhusiano na vyama vingi vya ki-Islamu je unaweza kudhibitisha kuwa Tanzania ni ya Kikoministi au ni ya ki -Islamu????
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Jul 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Umejiunga leo? Mboa tushaliongelea hilo na mwisho ilibainika kuwa wadadisi wengi juu ya hili ni magamba? Vp na we ni magamba?
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,822
    Trophy Points: 280
    Na nyie CUF si mkatafute ushirikiano na Hamas... Vile visu alivyotuonyesha IGP Mahita kabla ya uchaguzi wa mwaka 2000 vyenye nembo na rangi ya CUF ni ushahidi tosha kuwa mna uhusiano na maghaidi wa kiislam kama AL Quaeda ilifaa chama chenu kifutwe toka wakati huo. Bahati yenu mmeolewa na CCM
     
  9. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Hebu kwanza tufahamiane na mtu huyu;

    Join Date : 30th June 2011

    Posts : 4
    Rep Power : 0

    Sasa, hapa JF utajifunza mengi kama utaruhusu ubongo wako kuwa na nafasi. usijijaze na mambo ya kanisani, msikitini, mtaani, nk. ukakosa pa kuweka mambo mapya.

    Kuna mtu kakueleza ni jinsi gani Waturuki wanavyofaidi huko Ujerumani na hivi karibuni CDU imetetea kwa nguvu uanzishaji wa shule zinazotoa elimu ya dini ya kiislamu nchini Ujerumani.

    Mtoa mada hajui jinsi dini inavyoendeshwa ktk nchi za ulaya na hasa u-kristu wa Ulaya. Ukristu wa ulaya, na hasa ule mkongwe (ukiachilia madhehebu yanayozuka sasa hivi) ulisha achana na mambo uliyonayo kichwani. Ndo maana kuna University za kikristu lakini hata musaudi- Arabia anaweza kusoma bila shida.

    Wenye matatizo ulaya ni Uislamu na madhehebu ya kikristu yanayozuka sasa hivi maana wanahangaika sana kutafuta utambulisho.

    Naona unahitaji elimu kubwa zaidi ya hapa. Soma kidogo.
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kama hauna cha kupost tembelea majukwaa mengine, utakutana na thread nyingi sana zinazotoa elimu na hata vichekesho
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    akili ya akina ritz hii kama mbayuwayu
     
  12. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #12
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Since when is co-operation or even being a friend to a Christian a criminal offense? This is not even promoting secularism but criminalization of Christianity! Of recent, there are some fundamentalist Muslims in JF, who just believe being a Christian or even co-operating with a Christian is a criminal offense! Well, this kind of perversity shouldn't be condoned. It is inferiority complex and insensitivity to the Christians and intolerance that should be out-rooted. Such cheap politics shows how CCM is sustained with feeble minds!
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    LATIFA,He who fights with a wall will only hurt his hand...
     
  14. L

    LAT JF-Expert Member

    #14
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    your urguments are always stinking rot .... even a pit latrine worth more than your arguments ...

    JF siyo ya wajinga ... eti umekuja na ID nyingine kutuletea upupu huu

    nyinyi ndiyo mnaaribu image ya JF kwa kuingiza mambo ya upuuzi kama haya
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Jul 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Who cares hata wakishirikiana na wapagani..
     
  16. h

    hargeisa JF-Expert Member

    #16
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema sawa kushirikiana vyama vya kikriso wengi na waislam mnawaita magaidi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  17. A

    AZIMIO Senior Member

    #17
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kitu nnachokiona hapa JF wengi waliotumwa humu wana uelewa finyu na upeo mdogo wa mambo wanachokoza tu kuona upande mwingine utajibu nini ili wapate kuharibu matokeo yake upande wa pili wamekamilika kama viongozi wao.
     
  18. Bams

    Bams JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Crap comes from crap mind.
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ahahaha! Naona mzimu wa Ritz unazidi kukutafuna mpaka unaweseseka hovyo, Ritz ni Hostile kwa Pro-CDM-JF, ID yangu inatosha kupambana na Pro-CDM-JF, wote.LATIFA, the remedy of fire is fire!
     
  20. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #20
    Jul 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lakini hii chama cha CDU kimetoa mashrti gani amabyo serikali ya CCM chini ya kikwete ikakubali mpaka wakachangia bajeti yetu.

    Kama tuko fair basi tusiishie kuhoji Urafiki wa CDM na CDU tuhoji zaidi urafiki wa Tanzania hii ya CCM na germany inayoongozwa na CDU.

    Leteni MOU basi tuone
    • kuwa misaada yao wamesema ijennge makanisa
    • Isitumike kwenye maeneo yenye waislam wengi
     
Loading...