Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushindi wa taifa star, je ni matunda ya maximo au paulsen?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by WJN, Dec 12, 2010.

  1. W

    WJN Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipeni mawazo yenu wadau,
     
  2. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ushindi upi wa Taifa Stars?
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Taifa Staaz imeshinda lini? wapi? kwenye kombe gani?:teeth:

    Tanganyika ikiwakilishwa na Kili Staaz ndo walioshinda CECAFA Senior Challenge Cup 2010.

    Maximo katusaidia kutengeneza mazingira
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ushindi wa Kilimanjaro Stars ni matunda ya Jakaya Mrisho Kikwete. Bila yeye, leo tusingemuona Maximo wala Paulsen
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Afadhali leo hakutia Mguu Taifa maana Tanganyika Isingeshinda
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ushindi wa Tanganyika Stars ni matunda yaliyosababishwa na maximo kwani kwa kawaida timu huandaliwa zaidi hata ya miaka 5 huu ushindi ni wazi kuwa maximo anamchango wake mkubwa kwa timu hiyo ya Tanganyika
     
  7. m

    matambo JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MIMI NAAMINI NI MATUNDA YA MOJA KWA MOJA YA PAULSEN KWANI KITENDO CHAKE CHA KUTURUDISHIA KASEJA KIMESAIDIA NA KASEJA AMEPROVE HILO KWA KUWA KIPA BORA WA MASHINDANO, MAANA SOMETIMES TULIKUWA TUNAFUNGWA SABABU YA UPUUZI WAKE WA KUMCHUKIA BILA SABABU KASEJA,

    PILI , PAULSEN AMEJENGA TIMU INAYOTUMIA NGUVU ZAIDI KULIKO ILE YA MAXIMO NA VIJANA WANAJITUMA ZAIDI

    TATU, PAULSEN ANABADILIKA MECHI HADI MECHI, KINA MWAIKIMBA, BANKA NA WENGINEO WALIPOKUWA WAKICHEMSHA ANAWAPOTEZEa wakati maximo alkuwa analea wachezaji mizigo mpaka mashabiki wanachukia
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hatuwezi pinga kuwa msingi wa Maximo ndo umetufikisha apa.
    Uzuri wa uyu Paulsen ni kuwa yuko flexible ila Maximo ni very conservative
     
  9. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ni matunda ya MAXIMO kwani timu haindaliwi kama muda mfupi kama mchicha
     
  10. Dadii

    Dadii Senior Member

    #10
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bila mximo tungekuwa wehu till today, Amejenga confidence and every thing. Paulsen anaeendeleza pale pa Maximo
     
  11. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naamini maximo ndiye aliyetengeneza njia,,,,
     
  12. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kiwete anafaa awe waziri wa michezo... urais Dr. Peter W.S

    Maximo mi huyu mzee hata simuamini... hata ushindi wenyewe ni wa kupikwa
     
  13. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
     
  14. B

    BA-MUSHKA Member

    #14
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maximo ana mkono wake ktk ushindi huu.
     
  15. M

    Mwera JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli tupu ni jk,ila kwakocha ni paulsen ndio kaleta ushindi.
     
  16. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #16
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    haya bwana kama JM lakini mbona hakwenda ?
     
Loading...