Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiduku, Aug 16, 2011.

  1. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari wandugu, nilikua na mpenzi wangu kipindi cha nyuma miaka 8 iliyopita
    kwa bahati mbaya tulitengana baada ya mimi kusafiri kwa muda wa kama miezi 6
    kurudi nikapata tetesi kuwa anatembea na mshikaji wangu mtaa wa 2 ambae mimi ndie
    niliemtambulisha,sikua na papara nilifanya uchunguzi nikabaini ni kweli walikua wanangonoka
    (niliwafuatilia hadi nikawafuma ghetto kwa mshkaji) iliniuma maana nilikua bado nampenda
    ilibidi niachie ngazi,waliendelea na mahusiano yao demu akapata mimba ikabidi waoane
    wakaishi kama miaka 6 wakatengana na kwa muda wote huo niliheshimu ndoa yao hadi nilipokutana
    na huyo demu desemba last year tukapeana number kilchofuata game,


    tumekua tukingonoka kawaida lakini majuzi kaniambia kuna kitu hakimfurahishi anataka niruke ukuta kwani hiyo ni burudani yake!!!!!!!!
    nimegoma, je nini kimeikumba jamii yetu??? kila siku tunasikia habari hizi
     
  2. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mh! Afadhali uliachana nae mapema, huenda chanzo cha kutemana na bwanaake.

    Achana nae huyo ni pepo!
     
Loading...