Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri wa Rais Jmt kwa Wanafunzi wa vyuo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Think Tank, Nov 27, 2010.

  1. T

    Think Tank JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Akihutubia ktk ufungunzi na mahafali ya chuo cha Udom Rais Jakaya M.Kikweta amewashauri wanafunzi wa vyuo wajikite zaidi kwenye masomo badala kujiingiza kwenye mambo ya siasa,hasa kutumiwa na wanasiasa!Ushauri wake unaendana na matendo yake hasa alipofunga vyuo mpaka uchaguzi upite,lakn hapohapo ameniacha njia panda hasa palf alipochukua mchango wao,wakati anagombea na hakuwapa ushauri huo!Pia akawatumia ktk ufungunzi wa mkutano wa chama chake na kuwapa nafasi kutumbuiza pamoja kutoa risala ambayo kama wangeitoa ktk jukwaa la upinzani sijui kama wangemaliza chuo. Ukiufatilia kwa makini ushauri wake una vitisho ndani yake na maelekezo kwa wakuu wa vyuo.Mi naona Rais wakati anatoa ushauri angetoa mfano wa chuo cha Udom kuonyesha Uccm sio kuongea jumlajumla tu.Mi naona ushauri huu ni kwa ajili ya wale waupinzani na vilevile yeye hahitaji tena mchango wa wanavyuo kashatoka kwenye siasa za ushindani!Nawakilisha.
     
  2. Ras Cutty

    Ras Cutty Member

    #2
    Nov 27, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo ni kweli. na aliwatumia nchi nzima kwenye kila jimbo kulikuwa na mwanachuo mmoja eti anafanya tathmini ya ushindi wa ccm. pia ndio miongoni mwao waliomzushia fomu ya udhamini wa urais pamoja na Ridhiwani. Amakweli JK ni bingwa wa kusahau au anawafanya toilet paper kwamba kazi yao imekwisha.:teeth::hungry:
     
Loading...