Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa TANESCO: LUKU rusha!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kivyako, Jul 7, 2012.

  1. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,666
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Kutokana na umuhimu wa tanesco kwa taifa hili, nawashauri wafuate mfumo wa makampuni ya simu kwa kuanzisha huduma ya kuongeza salio la luku kwa kurusha kwani itapunguza kero kwa wateja wenu kutokana na luku zenu kuwa vimeo, mf nina siku tatu niko gizani kutokana na key pad ya luku ku-jam, pia naomba mwenye kujua suluhu ya tatizo hili anisaidie wadau.
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    woooi mi nilinunua umeme kwa m pesa 4000 ijumaa na jumapili wa 1000 mpaka sasa haujaja na muamala wangu umesepa nimekoma kabisaaaa
     
  3. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Hawa jamaa wananikera hata mimi maana mita yangu inakula kwasiku unit 7 halafu cna hata friji hata worker naombeni msaada wenu wadau hata kama kuichakachua.
     
  4. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,666
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Du! pole maana tanesco na luku zao ni janga vilevile au wanataka mpaka tugome!
     
  5. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    wanakera sn kwanza wekend huduma zinakuwa za kipmbav sana aghrrrrr
     
  6. Lord K

    Lord K JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bora mimi natumia kibatari.
     
  7. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    aisee natangaza rasmi kuacha kutumia m pesa jana tena usiku wameniliza elfu mbili zangu
    nikipiga customer care hawapokei wala simu haiendi
     
  8. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Wewe unataka ugonvi na mawakala wa TANESCO, uliza wale watu wa maxmalipo wanakula asilimia ngapi?
     
Loading...