Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushauri kwa Ester Bulaya: Ni TRILION na sio TILIONI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uswe, Jun 14, 2012.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ester bulaya wakati anahojiwa na TBC alikua akitamka neno TILIONI badala ya TRILIONI, mara ya kwanza nikadhani ulimi tu umeteleza lakini akawa anarudiarudia.

    wakati naandika post hii lusinde nae akaohijiwa, huyu bwana mdogo haishiwi kero, nao TBC wanamuhoji lusinde kuhusu hotuba wakitegemea kupata kitu kweli? anyways, alipotakiwa atoe maoni yake kuhusu budget aliisifia, akasema hii ni budget nzuri sana sana, itaongeza kipato cha watu wa dodoma, alipoulizwa kuhusu ongezeko la kodi kwenye muda wa maongezi wa simu alisema, namnukuu 'mimi mbunge nina line moja wewe mama ntilie una line nne za nini?'
     
  2. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    nawewe ni anahojiwa sio anahijiwa..
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    wewe ndo hilo tu umeliona? Ina mana ujumbe haukufika kusema tilion? acha ubazazi au unakula ugoro!
     
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahaaa
     
  5. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    lafudhi tu ndo inagomba
     
  6. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbunge lazima awe roll model.
    Watoto wanaomsikiliza wanaweza dhani Tilioni ni sahihi badala ya trillion!
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ndo shida hii unachukua ma matron bar pale mtekenyo pub unawafanya wabunge ..hayo ndo madhara yake
     
Loading...