Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushaur nimekula mayai kichina mdomo umevimba

Discussion in 'JF Doctor' started by bpouz, Mar 4, 2012.

  1. b

    bpouz Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aisee wadau naomba ushaur nimekula mayai nais ya kichina mdomo lips ya juu unazid kuvimba mda had mda mwenye kujua dawa ya hili tatizo naomba anijuze maana hali inakuwa mbya nisaidien
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Check na TFDA
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwanza ni kwamba nataka ufahamu kuwa umepata allergy. Na kama ni mara ya kwanza baada ya kula mayai yawezekana kutokana na madawa ambayo alikuwa kapewa kuku aliye taga hilo yai. Mara nyingine usi tumie mayai ya chanzo hicho

    Kama tiba, unaweza kuanza na prednisolone 10mg x 3 kwa siku kwa siku 3-5. halafu punguza 5mgx3 kwa siku kwa siku 5-7 na uanze kutumia 5mg x 1 kwa siku kwa siku 3. Pamoja na dawa hiyo waeza kuongeza cetrizine 10mg x 1 kwa siku kwa siku 10.
    Au nenda hospitali na watakudunga shindano ya Hydrocortison prn. GOOD LUCK
     
Loading...