Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushamba wa Dar!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Papa Mopao, Jun 1, 2011.

  1. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,144
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Nasikia Jiji la Dar ndo jiji pekee linaloongoza kwa wingi wa washamba duniani!
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Na hao mbolea wanaishi sayari ipi????
     
  3. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,144
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Si hii hii sayari yetu au kuna mbolea nyingine?
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    washamba wengi wanatokea moshi vijijini
     
  5. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Umesikia wapi!?
     
  6. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,144
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Si moshi tu, nchi nzima ndugu yangu, unaweza ukasahau nukta kaka ukikuta hii kitu USHAMBA!
     
  7. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    wengi kweli,ukiwemo wewe pia
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Siyo kweli, watu wa D'Salaam wanajiona wajuvi sana hata kama hawajui kitu! Kimtindo hawaivi na machalii wa Arusha kwa vile kila mmoja anajiona yupo juu kimaujanja.
     
  9. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,144
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaa! Hata wewe pia umo au?
     
  10. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,144
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Inaelekea umezunguka kwingi ndugu yangu, Babukijana kaniacha hoi na msemo wake nimecheka sana!
     
  11. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata kama umeishi hapa Dar miaka mingi, ukigongana na mtu mjini ni ushamba, ulikuwa unaangalia nini pembeni kipya? Kweli washamba wako wengi.
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    ukisema "washamba" unmaanisha nini?
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wakiwa Dar au nchi nyingine dhidi ya nani kwa ushamba gani?
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Maana ya Ushamba ni nini haswa ?

    Ni jinsi ya kuvaa
    Kujua/kutokujua kuongea lugha za kigeni? n.k

    Ama nini?
     
  15. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,144
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Nilipata tafsiri tofauti tofauti kwa watu na nikapata picha moja kwamba wengi walikuwa na maana ya:
    1. Kulimbuka kwa njia zote ulizotaja hapo juu kuvaa nguo, cheo, kumiliki gari, aina ya nyumba, life style

    2. Kujifanya mjuaji sana ama mzoefu sana kwa mambo flani flani kwa hakika ukweli ni kwamba hajui, hataki kujionesha kwamba hajui kwa wengine!

    Nadhan umenipata barabara mkuu!
     
  16. a

    andry surlbaran Senior Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ha ha ha nimependa signature yako mzee wa rula
     
  17. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #17
    Jun 3, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    sikweli nakataa kabisa.......nipe source mzee....then nitakupa za kwangu
     
  18. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    jambo usilolijua kwako ni mshamba
     
  19. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    askhfef oidsf efa odfdsaeiadf sdfdfaaoooaduf.
    umeelewa namaanisha nini? mshamba wewe!
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    jay dee aliimba kuwekana kwenye speaker wakati wa kuongea na simu na mpnz,na kusimulia yako na mwandani kwa washkaji pia ni ushamba. anaendelea kushangaa alifikiri kijijini tu ndo kuna washamba,kumbe mjini nako kumo!
    kwa kigezo hichi nadhani asilimia kubwa ya vijana na mid-age grp ni washamba

    </p>
    <p>&nbsp;</p>
     
Loading...