Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushahidi huu hapa ambao ungemmaliza Lema...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by politiki, Apr 7, 2012.

  1. p

    politiki JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Let me start by cutting through the chest, kusema tu Lema alitukana hakutoshi inabidi uthibitishe kauli yako kwa kuionyesha mahakama jinsi alivyotukana na kwa kuwa jaji na wahusika wengine hawakuwepo the only way unaweza kuthibitisha maneno yako ni kwa kutoa recording tape iliyorekodiwa kwenye mkutano huo au kutoa dvd inayomuonyesha Lema akitukana kwenye mkutano otherwise kusema tu lema alitukana hakutoshi bila kuthibitisha hakutoshi. kwa kutumia maamuzi ya huyu jaji anyone can sued and jailed based on hear say.
     
  2. mtalae72

    mtalae72 Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wangeleta tape au DVD kama video tape ya mzee Lusinde Kibajaji inayozunguka dunia nzima basi tungekuwa hatuja haja wala sababu ya kulalamika. Hawa watu ni wahuni lakini uhuni wao ni wa darasa la kwanza! Maana it is so obvious and stupid to agree to their logic!! Mtu yeyote akikuchukia akiamua kwenda mahakamani kukusingizia kwamba umemtukana na akatafuta wafuasi wake wa kumsupport basi ina maana inakula kwako! Huo ni uhuni siyo utawala wa sheria and the Judge knows that. Nafikiri if anything huyo jani amejidhalilisha na kuiaibisha mahakama kupita kiasi!!
     
  3. W

    We know next JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi naomba CV ya huyo Judge, kabla sijachangia mjadala mzima wa kesi ya Lema.
     
  4. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaji kahongwa mipesa na magamba
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo na mimi nikapeleka mashahidi kadhaa Mahakamani nikadai kuwa A kanitukana mshtakiwa anapigwa faini tu irrespective of kujitetea kwake? Kwa kweli hapa huyu Jaji simwelewi!
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Unatakiwa ushahidi kama ule wa Lusinde tulio wekewa hapa jaji anajiridhisha pasipo shaka
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ukweli majaji wa Tanzania wanatakiwa wakae kitako na huyu mwenzao ili awaeleze ilikuwaje mpaka akatoa hukumu based on such flawed set of evidence. Lazima uwe na evidence beyond reasonable doubt' vingenevyo heshma ya mahakama na imani ya wananchi kwa mahakama itatoweka. Sio jambo jema kwa taifa.
     
  8. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Tutawaonya ccm namna ya zile kesi zinaendeshwa ktk shauri la m.mahanga na deadstone lusinde.
     
  9. m

    mwenyenguvu Senior Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kama umechoka hebu lala bana.
     
  10. m

    mwenyenguvu Senior Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi nikajua unataka kuweka humu jamvini huo ushaidi kumbe hamna kitu acha kuweka topic zisiso na mashiko
     
  11. kijenge

    kijenge Senior Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sio jaji huyo tu ana akili mbofumbofu yuko askofu laizer anadai jaji ametenda haki askofu mzima anasapoti hukumu ya kijinga kisa hela za fisadi lowasa.
     
  12. K

    Keil JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Buchanan nitakupiga BAN naona unaleta ushabiki wa kisiasa .... LOL

    Angalia pro-CCM wasije wakaomba ujipe BAN kwa kuhoji credibility ya Judge. Anyway, Judge amejidhalilisha mwenyewe, sasa ni juu ya Idara ya Mahakama kujisafisha na kuonyesha kwamba ni muhimili ambao uko independent. Ngoja tusubiri hiyo rufani na hoja za rufani zitakuwa zimekaaje.
     
Loading...