Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ushabiki ni shida kwelikweli

Discussion in 'Sports' started by mwanapolo, Apr 3, 2011.

  1. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila week end napata presha kabisa, yaani timu ua vitu ninavyo shabikia kwa sasa vyote ni hovyo kabisa.
    football Tz: Yanga
    Footbal UK: Arsenal
    Footbal Spain: Real Madrid
    Formula 1: Ferrari
    Moto GP: Yamaha team with Lorenzo.
    Tennis: Roger Federer

    Hiyo list hapo juu inaonyesha jinsi gani ninavyo pata presha kila weekend, ushabiki wa kweli huwezi hama timu lazima ukomae hatakama matokeo ni mabaya :angry:!!
     
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo trend haraka haraka i can guess wewe ni mshabiki wa ccm
     
  3. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siko kwenye siasa mkuu
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Gonga mkuu mwanapolo,nami nakuunga mkono,tunatofautiana namba 3 tu.Presha presha tuu..aaahh...
     
  5. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    dah mkuu kweye list hapo mimi ondoa zote bakiza Arsenal alafu ongeza Juventus ...:disapointed:
     
  6. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Usife moyo, Yanga, Arsenal and Real Madrid bado zinaweza kushinda ligi kwa vile hazipo katika nafasi mbaya, Ferari tutamrudisha Schumacher, kuhusu Roger Federer ni suala la wakati tu kabla hujampata mwingine, kama mimi nilivyokuwa kwa Pete Sampras na sasa hayupo tena nikahamia kwa Carlos Moya na baadae kwa Rafa Nadal.
     
  7. k

    kilimajoy Senior Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh! Pole sana...mie hapo sina hata moja ninayoshabikia... kwa upande wangu nimelenga sana.... Simba, Man U, Barca, Rafael Nadal, na chama nacho nipo CDM .... mambo safi....
     
  8. K

    Konaball JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    1-azam fc
    2-new castle united
    3-napol
     
  9. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Men, you need some :help:

    Ila pole sana Chali aa, chali angu.....
    Wape hi wana Apollo wote Mererani
     
  10. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #10
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanapolo wako poa, wanavuta kiroba tu, karibu tusomoe!
     
  11. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #11
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    At least tumepata matokeo this week.
    Lorenzo kashinda spain ingawa kwa bahati. Real kamkanyaga hasimu wangu 4.0 UEFA. Hope more result will come on ma side this week.
    Presha itapungua sasa
     
  12. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #12
    Apr 7, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Matokeo mazuri mengine kwa yanga leo. Mambo yanaenda vizuri. Nimefurahi
     
Loading...