Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usani usani mtupi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyengo, Apr 11, 2011.

  1. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hata wana ccm wenyewe hawawezi kuamini usanii uliofanyika dodoma wiki jana. Atamfukuzaje lowasa wakati wa kampeni alidai kuwa ni mtu safi na apewe ubunge?
    kama kikwete kamfukuza el sababu ya ufisadi, sasa kwa nini takukuru isimfikishe el mahakamani?
     
  2. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ni rafiki yake hawezi kumwitia kukuru-kakara bora amweke pembeni kwa muda.
    Hata RA naye ni wale wale tu
     
Loading...