Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usaili police garduate

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ntamaholo, Sep 19, 2012.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    MAJINA HAPAO

    Tanzania Police Force

    Tanzania Police Force

    Tanzania Police Force

    Kwa mawasiliano zaidi piga simu: 0713 240480, 0783 392277, 0767 571499, 0713 571499, 0789 204377.

    update,
    kwa taarifa nilizonazo tayari watu wanaendelea na usaili pale chuo cha polisi, kurasini kilwa rd wanaita wenyewe

    UPDATES.

    Interview ilimalizika lakini kilichowakuta graduates watasimulia wenyewe. Kifupi ilikuwa hivi,
    1. waliofika kwa ajili ya usahili graduate mchanganyiko walikuwa 1,400s, waliotokea pande zote za Tz.
    2. Siku ya kwanza ya usaili walipimwa afya na mambo mengine
    3. walifanya mtihani written, yakapatikana majina 180 hivi kwa ajili ya usaili wa pili. sijajua kwa nini walichukua 180 kati ya 1400s
    4. walifanya oral, majibu ndo yanasubiriwa.
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    watarifuni watu,cozi wengi wanashindwa kuipata web yao, na interview ni 24.09.2012-28.09.2012
     
  3. M

    MBOOYA JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 290
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ivi barua ya mdhamini fomat yake inaandikwaje? na qualification za mdhamini wako ni zp?
     
  4. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimefika hapa Polisi College, kuna watu wengi sijapata kuona.

    Utaratibu wao ni kama ifuatavyo.
    Leo wanapima afya, urefu, tatoo, kama unangoma. Nawasilisha
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    Hii ni kinyume na sera ya utumishi wa umma!!!!
     
  6. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unatoa siri za jeshi tukufu. Tutakuchukuria hatua za kinidhamu baada ya kukugundua kutokana na uchunguzi utakao fanywa na tume turioiunda kukutafuta na kukubaini identity yako. Jiandae kufunngasha virago kabisa.
     
  7. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mbona haikutangazwa? au ndugu tu ndo wana taarifa
     
  8. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu kuna mdogo wangu anataka kwenda huko kwenye usaili, hebu niambieni hiyo polisi college ipo sehemu gani??
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu zilitangazwa bana!
     
  10. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo recruitment , kuongeza nguvu kuidhibiti CDM watakapochakachua matokeo ya uchaguzi!
     
  11. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ANAKAA WAPI HUYO MDOGO WAKO?
    mwambie apande gari za Tandika, mtoni mtongan au mbagala ambazo zinapita KILWA ROAD kisha ashuke JKT au POLISI UFUNDI kisha aulizie police college, ataonyeshwa
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kinyume ni kukataa kumuajiri lakini kupima si kinyume. Ajijuwe.
     
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    kwa mawazo yangu nadhani ni format ya kawaida, yaani mdhamini anaeleza ni kwa kiasi gani anakufaham, basi tu
     
  14. J

    JASX Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp kwa ambao hatujaenda leo. inakuwaje.
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye ngoma mmmh!!
     
  16. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    inawezekana ukawa ni mzee au una ajira hukujishughulisha.

    Wanaofanyiwa usai leo ni graduates wa kitoka vyuo mbalimbali, wako zaidi ya 1600. wamepatiakana baada ya kujaza selform zilizosambazwa vyuo vyote, na inajazwa na kupitishwa kwa dean of fuculty. hivyo usilete upuuzi wako hapa. na ukigoogle ajira polisi, utapata thread nyingi mpaka utachoka.

    soma hapa. http://www.jamiiforums.com/nafasi-za-kazi-na-tenda/325927-usaili-police-garduate.html
     
  17. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,921
    Trophy Points: 280
    Kwanini asipimwe baada ya kuajiriwa?
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ivyo ni vitu vya kawaida sana kupimwa ata JWTZ hupima ivyo!
    Angalau wameanza chukua graduates maana kuna polisi huwa nakosa imani na elimu zao kwa maamuzi wanayochukua
     
  19. J

    JASX Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ambao leo hatujaenda kwenye usaili kwa sababu zilizo nje ya uwezo wetu inakuwaje.
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    kumbukeni kuna mazoezi mazito sana chuoni. sasa msije kuwa mnataka kuua watu. ukiwa unfit kazi ya jeshini sikushauri, utalaum watu bure
     
Loading...