Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usafiri wetu wakati tunasubiri maisha bora!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Julz, Nov 30, 2010.

  1. Julz

    Julz Senior Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mtangoja milele hayo m aisha bora.
    Kina low acer wanajenga maghorofa ya mabilioni kila kukicha.
    Sasa we jiulize, wenyewe waende wapi ili kuwapisha nyie myachukue hayo maisha bora?
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hapa ntabisha....huu ni uzembe wa mmiliki gari haina matengenezo JK alaumiwe?
     
  4. Julz

    Julz Senior Member

    #4
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo sio mwenye gari hiyo ndo public transport ya eneo husika na wanalitegemea ilo gari sana tu kwa usafiri...
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Basi hao wakaazi nao ni tatizo...alipeleke kwa wakwe zangu jeuri kule MARANGU aone kama watapanda
     
  6. Junioroby

    Junioroby Member

    #6
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hii gari is the best kwa this generation hasa DaresSalaam ambapo kugongwa au kupigwa pasi ni common
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na watu hawajui kuwa hesabu ya siku kwa gari hiyo inazidi ile ya Toyota coaster za mjini.
     
  8. Julz

    Julz Senior Member

    #8
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ilo gari utadhani limefanyiwa surgery kwa jinsi lilivyoshonwa!!!
     
  9. Julz

    Julz Senior Member

    #9
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umecheki namba zake?? hata kodi na bima halilipiwi...full mifaida!
     
  10. Zneba

    Zneba Senior Member

    #10
    Nov 30, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha sina mbavu jul
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    'TETENASI' tupu hapo
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Na kwa gari hiyo hata wewe ununue coaster mayai itachoka na utaiweka juu ya mawe lakini hiyo bado inadunda tu na kila siku hesabu si chini ya 100,000 no bima,no TRA no road lisence basi ni raha tu kwa mwenye usafiri huo.
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    TZ 57576 ni gari iliyosajiliwa mwaka 1980....imagine 30 years ago
     
  14. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Jamani maisha bora yataletwa na mtu husika jinsi atakavyopangilia mipango yake. Siku ina masaa 24, ya kulala ni 8 yanayobaki unayatumia kuzalisha au umbeya, kucheza bao, kutembelea jamaa na marafiki huko unangojea maisha bora!!!!
     
  15. s

    seniorita JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    "Maisha bora" is unrealistic as long as CCM is in power. it can only get worse, ni five years time when we reflect back, we shall find that in 2010 life was better, so expert the worst and get ready for its consequence especially economically, politically and Socially....then we shall know that CCM was a wrong "choice", a curse for this country and not a blessing at all....tunapochagua tufikiria sana na tusisukumwe tu na sentiments za politicians, tusidanganyike na false promises, tusiwe blinded na the fact that "we have always been CCCM", etc etc etc....we must see beyond what we see....and let us somehow, each one of us, in their own way, individually and cooperatively, make effort to sensitize our own people. We can all make a difference instead kusubiri tu Slaa, Nobwe, Lisu and the likes of CDM, wote wanaopenda nchi hii na wanaopenda changes for better life, tutaweza kusaidia kuleta mabadiliko irrespective of our political affiliation. Tusifungwe sana na kutetea status quo....nani asiyependa maisha bora?
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!kweli kabisa!tehetehe..............
     
  17. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    haya ngoja nianze..
    .nna shida nataka huduma Bank masaa matatu, napeleka mtoto hospitali masaa manne, napanda dalalala kufika nyumbani masaa 3, hapa bado sijazungumzia polisi, ofisi za serikali....we hayo masaa unayo ongelea ni ya wapi? We maisha bora ni za zaidi ya hapo unapofikiri...."tuache propaganda hizo"
     
  18. Julz

    Julz Senior Member

    #18
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi umeshawahi kujiuliza kwann tunalipa kodi??when we pay taxes we expect back madawa tunayohitaji tena ya kutosha, umeme wa kuaminika, maji safi na salama ya uhakika and most of all miundombinu (infrastructures) itakayotuwezesha kutusaidia ktk shughuli zetu za kila siku. Sasa kama barabara ni mbovu unategemea kuna mtu mwenye akili anaweza kuleta gari lake kubeba mazao yetu??kwaiyo unategemea maisha yatu yatakuwa bora lini kwa usafiri kama huo hapo juu??
     
  19. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,760
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Mbona naona NOHA kwa pembeni inakuaje?
     
  20. Julz

    Julz Senior Member

    #20
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 107
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tulikuwa tunakatiza mitaa hiyo tulipoliona hilo gari ilibidi tusimame tuwaombe kulipiga picha...
     
Loading...