Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

usafiri wa Precion air ni aibu tupu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Makupa, Aug 1, 2012.

  1. M

    Makupa JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wana jf,
    Katika siku.za hivi karibuni usafiri wa anga kwa kutumia kampuni ya precion air umekuwa kama kituko kutokana na kubadilisha ratiba za usafiri mara kwa mara .Sio siri ni afadhali kusafiri kwa basi kwenda mikoa ya kaskazini kuliko kutumia precion air
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wanatamaa mno. Kuna ka-ndege kao huwa kanapitia Musoma kila Alhamis kwa kweli kama usafiri ndo huo basi ni kituko. Kwa juu yaani roof ya ndege hiyo imezibwa zibwa na toilet paper kuzuia kama maji au mwanga wa jua.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Nilipanda moja toka Mtwara yaani viti vyote ni matambara mabovu mpaka raia wa kigeni wakatikisa vichwa. Mende pia walikuwamo
     
  4. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hivi hili shirika kwani watu wake wa kitengo cha huduma kwa wateja huwa hawasikilizi maoni ya wateja wao??? Au ndio ule uswahili wetu wa kulewa masifa ?? (maana walianza kujijengea jina kwa huduma nzuri+ kufa kwa ATCL wakawa wenyewe tuu)
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    panda flght 402 uone vituko....viti vinang'oka kama vya daladala iliyochoka....
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hizo ndege zimechoka.
     
  7. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi ambako 540 inaenda it is my flight of choice na wenyewe wakileta za kuleta napiga chini!
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Lazma kuna air hostess ambae ni bibi mifugo . Hamkunyunyiziwa dawa ya josho mkiingia?
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Aloo.....
     
  10. Silly

    Silly JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    niambieni ni wapi hapa nchini utapata customer care ya kuridhisha..na yote ni kwa ajili ya haya ma kampuni kubebwa, kama wangeachwa wafanye kazi kwa ushindani mambo ya kizushi kama haya yangekuwa historia
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii ndio ipi? PW 402 (ATR 42) ndiyo niliyopanda toka Mtwara....AU ulimaanisha Flight 540 (KAMPUNI)?
     
  12. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    asee hii kali hadi mende!
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yaani hawa Precision ni ovyo kabisa hasa kule Zanzibar ticket zinauzwa ovyo tu na mkiingia ndani ya ndege seat zinakua zote zina watu na ticket unakua nayo ukienda kulalamika watakuambia subiri nyingine inayokuja yaani ni usumbufu mtupu bora boti za Azam kuliko ndege za Precision pale Zanzibar
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Nilmaanisha flight no 402 ya precision mkuu....kimeo kweli kweli...
    niliona jamaa mmoja kashika cushion la siti mkononi analumbana na flight attendant...
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    NDEGE ZA PW ZINA HALI NZURI, na nyingi ni mpya!
    Tuacheni uwongo!
    Kuna mtu anaongelea flight 402...hii ni kutaka kuwafool watu. Hakuna route iliyo na ndege specific kwa maana kwamba ni ndege hiyohiyo inayoenda route hiyo, zinabadilikabadilika. Leo ni 5hpwc, kesho pwd, siku ingine pwe etc..
    Mi ningewaona wa maana kama mngeongelea Hisa za PW!
     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Issue si ndege mpya bali ni kutokuwa na ratiba ya uhakika mkuu
     
  17. M

    Moony JF-Expert Member

    #17
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hawana ushindani hivyo wanafanya watakavyo ila DAWA yao iko njiani..
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ndiyo hiyo hiyo yenye mende
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Mbona flamingo restaurant ya hapo JKN airport kuna mende. Wanajivinjari ukutani wakikuongezea appetite!
     
  20. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #20
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    Kuna mtu anasema najaribu ku fool watu....hiyo hapo kipande ya ticket yao....
     

    Attached Files:

Loading...