Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Usafiri kafili ....wakat wengne wanasafiri kwa ndege na magar ya mamillion ya pesa...

Discussion in 'Jamii Photos' started by lonesome, Dec 30, 2010.

  1. l

    lonesome Senior Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nyie achen nyie..binadanu wote wana haki sawa ila wengne wanahaki zaid...huwez ukanifananisha mimi na mfanyabiashara yule au mwanasiasa huyu ambaye yeye ...acha ngoja hata nisiseme...unajua inatia uchungu sana....huu ndo usafiri wetu na ndo maana hata ajali haziishi...dereva anakua amekataa tamaa ana mawazo nyumban kwake hajaacha kitu na kamuacha mkewe mja mzito na katoto kake kengne kanaumwa taaban...abiria wanataka kuwah kupita maeneo fulan ambako kuna majambaz so wasipite usiku....but pia wawah kufidia muda wa gari kuharibika njian
     

    Attached Files:

  2. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona anaonekana kama sio dereva'kama ni dereva basi hiyo safari kufika ni bahati
     
  3. m

    muh Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu, alikuwa anataka awapelekee kwao picha kuwa siku hizi anaendesha basi kubwa, si unajua tena mambo ya vijijini
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Khaa ndo maana tunakufa kwenye miajali jamani dereva mwenyewe kachoooka yupo shaghala bagala utadhani mzoa taka:redfaces::redfaces::redfaces:
     
  5. m

    mawengi Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safari ni safari na maisha ni kubahatisha
     
  6. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Buses of such type have turn out to be one of the many nightmares in Tz... and the worst part are them drivers... just looking at him unajisikia kuahirisha safari.
     
  7. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Huyo sio dereva na hilo gari limepaki tu hapo, huyo kijana anaweza kuwa alipewa kazi ya kufagia ndani ya hilo basi. Lakini nakubaliana kuwa kuna matajiri wanawapunja sana madereva kiasi ambacho huwafanya wawe na mawazo sana huku wakiendesha gari, na hiyo ni hatari.
     
Loading...