Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Urgent: Nafasi ya kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Firefox, Nov 23, 2011.

  1. Firefox

    Firefox Senior Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    poleni na majukumu wakuu.

    Natafuta mtu atakayenisaidia kuweka post kwenye blog yangu kwa sababu

    mimi nimekuwa busy na shughuli nyingine lakini pia sipendi nisii update kwa

    sababu inapata visitors kila siku lakini haiko update.

    Blog yenyewe ni kwa ajili ya nafasi za kazi na matangazo mengineyo,

    so utakuwa ukizitoa kwenye magazeti ya daily news na/au the guardian.

    Kama upo interested nitumie e-mail.

    sifa:

    uwe na computer na internet connection.

    Nitakuwa namlipa tsh. 300 kwa kila post moja, so kwa siku ukiweka post 10 utakuwa na tsh. 3000. per day.

    Karibu sana.


    P.s

    "dau litakuwa likiongezeka kutokana na mafanikio atakayoleta.
    "
     
  2. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Niko interested ila hela ndogo sana.
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hiyo Ela hata data charges haiwezi kukava hivyo omba msaada tu.
     
  4. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NICE BLOG,

    But hiyo hela duuh!!
     
  5. Janice

    Janice Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ts a nice offer but who will be buying the newspapers n internet packages!!!!cz seriously....,we nid to mek sure the costs rnt higher than the pay
     
  6. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ni PM kaka... tufanye kazi........!
     
  7. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Imetulia kama provision zingewekwa wazi!
     
  8. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nipigie mkuu tuongee zaidi.namba zangu ni 0655222214 na 0788532827.
     
Loading...