Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upuuzi wa Masoud Kipanya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Feb 9, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kuendelea kwa mgomo wa madaktari hata abiria nao wako makini katika kupanda vyombo vya moto kwakutokuja nini hatima yao endapo itatokea ajali!
    Mgomo wa Madaktari na Upuuzi wa Masoud Kipanya.jpg
     
  2. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  3. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ehe hii kali ya mwaka!!!!!! Hakuna kitu kinaitwa Helmet hapo.

    Tiba
     
  4. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Huyu Kipanya naye na :photo: zake.

    Hii mizigo mingine inabidi ibebwe na FUSO yeye anabeba kwa Pikipiki; hawafiki mbali lazima ajali itokee kwa sababbu abiria amekaa vibaya na kumkumbatia dereva, lazima atachanganyikiwa tu.

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    na jamaa anavowahisha pikipiki ili awahi mambo
     
  6. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Na kweli upuuzi
     
  7. SHIGELLA

    SHIGELLA Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    teh teh teeeeeehhhhhhhhh
     
Loading...