Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upuuzi wa Masoud Kipanya

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kivumah, Nov 16, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    ...Ni Documentary hii imetengenezwa na Masoud Kipanya, imeingia sokoni jana 15/11/2011, tuitafute tuone kilichomo.
    By the way Maisha Plus sijui iliishia wapii!!!

     
  2. A-town

    A-town JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mkuu nilimuona akiitambulisha TBC1 ni kali kinoma mi naitafuta kwa udi na uvumba pia alisema ukiuziwa zaidi ya 3,000 kashitaki. Kuhusu maisha plus ni kila baada ya miaka 2 so mwakani kitu hewani.
    my take: kile kichwa ni noma kinaona mbali na kufahamu mengi na makubwa sikuwahi kufikiria.
     
  3. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wakuu! tunatakiwa tuone kilichomo ndani ndo tutoe maoni! yeyote anayejua kinapatikana wap atujulishe hapa...
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mi namkubali sana huyu jamaa,lazima kijitabu chake nikitie mkononi.
     
  5. b

    babojga Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umasikini si mnausababisha wenyewe sasa unamwuliza nani?
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Huyu jamaa alistahili kupewa PhD kadhaa.. Yuko makini
     
  7. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yeh, he is a guy emboded with exceptional intellectual ability and creativity. Is extra genius!!



    [​IMG]

    [h=3]PRESS RELEASE YA KUZINDUA DOCUMENTARY YA ''UPUUZI WA MASOUD KIPANYA''[/h]

    UPUUZI WA MASOUD KIPANYA its a 47 minutes documentary ambayo Masoud himself recorded since mwaka juzi katika mazingira ya kijiji kilichotumika kurekodia MAISHA PLUS.....guese you know wat i mean.....


    [​IMG]
    In his own words,KP says ''Mfumo nilioutumia ni kuongelea mambo mengi mchanganyiko na ili kuondoa uchovu wa kunitazama nikiongea, nimechanganya footages za videos, illustrations na animation (katuni) kuchagiza yale ninayokuwa nayazungumzia.
    [​IMG]
    Ujumbe wa dvd hii ni nadharia ya vipande 26 vya keki. nikatengeneza MFANO wa uwepo wa idadi hiyo ya vipande vya keki ambavyo mara baada ya kuwekwa mbele ya watu (watanzania), kundi hilo la watu likataka kutoana roho ili kila mmmoja apate kipande cha keki hiyo, bahati nzuri wakatokea werevu (viongozi) ambao waling'amua kuwa kumbe idadi ya vipande vya keki (26) ni sawa kabisa na idadi ya watu waliokuwepo ambao walikuwa wanakaribia kutoana roho.
    [​IMG]
    Werevu hawa wakawaambia watu hawa kuwa hatuna haja ya kung'oana meno wakati idadi yetu ni sawa kabisa na vipande vilivyopo, ukatengenezwa uataratibu wa kupanga foleni ili kila mmoja apite mbele achukue KIPANDE chake. baada ya kukubaliana hilo, bado werevu wakaona ni vema foleni hii iangalie walio dhaifu ili wawe mbele wawahi kupata keki kuchelea kuanguka kwa njaa.
    [​IMG]
    Wakati vipande hivi vya keki vilipoanza kugawiwa, hawa viongozi, (watatu) wakaamua nao kwa kuwa ni sehem ya watu 26 kuchukua VIPANDE VYAO MAPEMA, bahati mbaya baadhi yao kutokana na kuwa karibu na meza ya keki na kutokana na ULAFI, wakaamua kuchukua zaidi ya kipande kimoja cha keki hali iliyopelekea watu wa mwishoni katika foleni ile kukosa vipande vyao.Dvd hii pia imeingia ndani kwa mafumbo kiasi kuangalia sababu inayopelekea watu kutaka kujipendelea zaidi kiasi cha kupelekea kudhulumu wengine, ikajaribu pia kuangalia dawa inayoweza kutumiwa kuepuka hali hii ya uchu na tamaa inayosababishwa na hofu ya kujiuliza nitapata lini na woga wa kuhofia kupoteza kidogo alicho nacho mkononi.


    Kwanini umeitwa upuuzi? Masoud Answers ''kwa sababu ya tabia na hulka za binaadam kupenda kupuuza kila kitu, ni hili nalo limetengenezwa ili ulitazame kisha ulipuuze....''
    Concept: Ni documentary yenye sauti na picha za video pamoja na katuni mnato na katuni mtembeo (still cartoons and animation)

    Main Characters: Masoud Kipanya himself

    Imeingia sokoni jana jumanne tarehe 15-11-2011 na inasambazwa na UMOJA AUDIO VISUAL.
    Bei: Shilingi buku 3,000 tu.

    Running time: Dakika 47

    Sponsors: Hakuna mdhamini.

    Future plans: Ni matayarisho ya upuuzi mwingine "WENYE NGUVU NA WAPAGAZI"

    Nashukuru kwa ushirikiano wenu na mungu awabariki sana

    Regards,
    MASOUD KIPANYA.


     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukiwa mbunifu hulali njaa hapa mjini, haya Kipanya tutakuunga mkono japo copy 2 tutanunua....
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Vidole viwil hewani.
     
  10. u

    utantambua JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni DVD si kijitabu
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Wasiwasi wangu ni hivi vidole.
    Asije akasababisha machafuko na upotevu wa amani.
     
  12. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,680
    Trophy Points: 280
    Ametuma ujumbe gani kwa Serikali na CHADEMA kwa cover yake hiyo?
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    na hayo magwanda aliyovaa kwenye cover ya hiyo dvd, yataharibu mambo kabisa
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,607
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Kwani vina nini??
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nae si member humu atuambie wamatumbi wa ugaibuni watapataje hii DVD
     
  16. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    We huoni ni mwenzetu?
     
  17. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,291
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    NI kweli mkuu maan ainaonekana tumesahauliwa!! Maana hizi ladha za kibongo ni adimu!! Haya ma-drama ya wazungu yamechosha sasa!!
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Na ndiyo maana clouds walishindwana naye, hicho kichwa wakuu. Wakaamua kubaki na magumegume ya magamba hadi leo, wanaelekea kuzimu. wehu sana clouds
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    jamaa amelenga soko ktk wakati muafaka, hadhira sahihi. safi masoud kipanya
     
  20. moto ya mbongo

    moto ya mbongo JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 301
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    DUU kijitabu au ni documentary(video) kweli wewe unatokea Ulimakafu hebu soma vizuri acha kusoma kama unakimbizwa
     
Loading...