Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upolisi isiwe kimbilio la waliokosa channel za maisha..ni wito.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Leornado, Jan 11, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa hapa TZ asilimia kubwa ya mapolisi ni wale either waliofeli shule au wanaingia upolisi baada ya channel zote za maisha kugoma. Utamsikia mzazi anamwambia mtoto wake, we cheza na shule utaishia kuwa upolisi au jeshi!!!! Kutokana na hili TZ ina mapolisi wasiojua majukumu yao ya kulinda raia na mali zao, badala yake wamekuwa watu wenye hasira na stress kiasi kwamba kuua raia ni moja ya njia ya kujipunguzia stress za ukali wa life.
    Nchi nyingi upolisi ni kazi ambayo huipati hivi hivi au eti kwa vile ulifeli, wanazingatia sana vigezo ndo maana si rahisi kusikia upuuzi kama wa polisi wa tz. Serikali izingatie hili, vinginevyo polisi ifutwe coz haina maana na sio msaada tena bali kero.

    Nawasilisha. Critiques zinaruhusiwa.
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimewahi ku-post hapa kwamba kuna shida katika nchi hii kwa kuzifanya baadhi ya ajira kama upolisi, jeshi, magereza, ualimu, unesi na mengineyo yafananayo na haya! Kwamba zimefanywa kama last resort ya mtu aliyeshindwa kufanya vizuri katika masomo hasa darasa la saba, form 4, au 6, au kama kimbilio la yule ambaye ameshatafuta kazi na kukosa, basi inambidi aende kwenye moja ya hizi! Very sad!
     
  3. B

    Babasean Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni ukweli mtupu!
    Kwenye nchi za wenzetu, mapolisi ni watu wenye uwezo wa juu wa ku-reason na ni very inteligent people (siyo intelijensia ya jamaa wetu Side Good)> Hakuna intelijinsia bila kuwa intelligent. Angalia mapolisi wetu, utakuta weengii wana Div 3 hadi zero za kuanzia point 25.
    Ni polisi hawa hawa ambao wanalipwa kwa kodi zangu/zetu. Ninakatwa Tsh. 554,876.25/- kama PAYE ktk mshahara wangu kila mwezi ambayo inalipa mapolisi watatu. Leo hiii wanawapiga wazazi na wadodo zangu kule Arusha/Buguruni/UDOM.
    Nami nitagoma kukatwa hii PAYE ili wasilipwe mishahara.
    Mapolisi wawe vijana waliopata Div I au II,
    Angalia polisi wa nchi za wenzetu. Huwa hawapigi waaandamanaji bali huwapa ulinzi.

     
  4. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu una heri wewe unaokatwa hio mijihela. Tuseme shahara lako mi kana 3m . hivi. Kama deductions to zinalipa hou vihio 3 huoni kama ili asavaivu itabidi akili kidogo ziwe kam zime jum??
     
Loading...