Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upinzani andaeni maandamano nchi nzima kupinga yanayofanywa na serikali ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Jul 19, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Kitendo kilichofanywa na serikali kuwahonga wabunge ni kibaya na kamwe hatuwezi kuwavumilia tena,
    viongozi wa upinzani naomba mjipange sisi wananchi tupo tayari kuwaondoa hawa watu kwenye bishara ya kuendesha nchi yetu
    Kwa kweli tumefika mahali ambapo kama hatuwezi kuvumilia na madharau ya hii serikali
    Naomba iteni maandamano nchi nzima kupinga huu uonevu tuwaonyeshe tuna nguvu!!
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja bila dhihaka yoyote wala ajizi. Mjumbe tupo pamoja; maandamano ya nchi nzima ya kutafuta kuing'oa serikali hii ya kitapeli kushoto kulia huu ndio muda wake mwafaka!!!!!!!!!!!!!!

    Rushwa hadi ndani ya Bunge???????????????????????
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    huu ndio wakati wa kuwaonyesha wanafanya makosa kutudharau,
    tuwafanyie kweli iwe mfano kwa watakaokuja
     
  4. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono hoja! Hali imekuwa mbaya dharau ya serikali kwa wananchi imekubuhu mno. Ni muda muafaka wa kurudisha mamlaka halisi mikononi mwetu...! Wakati ni huu!
     
  5. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Bunge ni mhimili mkubwa sana wa serikali, kuhusishwa na rushwa kwa kweli ni kashfa nzito, si ni bunge ndio linatunga sheria? sasa wajue sheria msumeno unakata kote kote, safari hii utakata kwao, wa wawajibishe wote waliohusika bila kuoneana aibu au ile kwao wote.
     
  6. Kiumbemwanadamu

    Kiumbemwanadamu Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM Hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee! Hoyeeeeeeee

    Nakumbuka enzi hizo tukiimbishwa kwenye mikutano ya chama cha majambazi.

    Doooooooooooooh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Ama kwelisikio la kufa halisikii dawa!
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    tuwafanyie kweli,
    wanatuchelewesha sana hawa ccm,tunaitaji mabadiliko yatakayoletwa na sisi wenyewe!
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
  9. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    tuanzishe cha Misri hapa bongo, hatuna serikali wote ni wala rushwa tuu. Pinda maskini hana madaraka yupo pale kuleta porojo tuuu, nahisi hata kumtimua balozi nyumba kumi kumi hawezi khaaaaaa. mliomchagua jk mmetusababishia simanzi kubwa saaana. Tanganyika unadhirika na sisi tupo! cha misri wadau tafadhari tuyatoe majoka haya pangoni
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    nilishangaa wakati mbowe anamwuliza pinda kuhusu umeme last week
    kilichonishangaza pinda alikuwa nacheka kwa madharau.tuchukue hatua sasa hivi tumalize hii biashara
     
  12. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana JF,

    Me nilitegemea leo hii huko Dar watu wako Mnazi mmoja kudai kujiuzuru kwa Malima Ngeleja na JK, Egypt ndio Kiboko wali mtoa Mubarak wakaweka mtu mwingine akaleta upuuzi wakaandamana aka resign nae ndio hivyo tulipaswa bila shida Ngeleja leo alikuwa awe nje
     
  13. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    mimi nashindwa kuelewa kuhusu wapinzani hapa kwetu
    wanasubiri jambo lipoe ndio watuhimize tuingie barabarani???
    sielewi kabisa!
     
  14. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hayo Maandamano tuaanzisheni sisi wenye tusisubiri mpaka wapinzani waanze, Tutokeni kwa nguvu moja ya kuung'oa utawala wa Kikaburu.
    Naunga mkono hayo maandamano yaanze haraka sana
     
  15. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Beatrice Sherukindo angekuwa CDM hapa wanazi wa Magwanda wange sumbua sana! Hongera Beatrice Sherukindo hongera wabunge wa CCM kwa kazi nzuri mliyo ifanya jana na Jairo kukalia kuti kavu!
     
Loading...