Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

updates za UDOM

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAUBIG, Oct 18, 2012.

  1. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 759
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Kwa taarifa niliyoipata kutoka kwa chanzo cha kuaminika ni kwamba kuna kilaza na pimbi mmoja UDOM anauzia watu zile nafasi za kazi kwa wenye uhitaji kwa TZS 500,000/= mpaka sasa kashashika watu kama sita hivi. nchi hii ishauzwa ndugu zangu tusio na wa kutushika mkono tuanze kufanya mipango ya kujiajiri. TAKUKURU PLEASE FANYENI KAZI YENU


    Naomba kuwasilisha wadau
     
  2. x

    xiande Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah hivi hapa kuna ukweli wowote ndugu zanguni???kama upo basi ngoja nitangulie kijijin kilimo kwanza mna huu mji ushanisha mie nilikuwa nategemea hako kaa post hapo lakini kwa hili ......
     
  3. amu

    amu JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mbona bei ndogo hizo?huyo kweli kilaza njaa tu inamsumbua
    anyway mungu yupo pamoja na wote
     
  4. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inatia aibu kama ni kweli
     
  5. l

    luhombi Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi mpaka leo wanasubiri kitu gani kuita watu kwenye usaili? bora waweke wazi watakaofanya usaili ili watu tuwe huru kuliko kukaa na mzigo wa matumaini ya kitu kisichokuwepo
     
  6. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    karibu jamvini mkuu
     
  7. M

    MR.LEO Senior Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama hicho ulichoambiwa ni sahihi maana hauna uwezo wa kuthibitisha hilo jambo.
    Acheni kuwakatisha watu tamaa!
     
  8. Y

    YGmdogo Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TAFADHALI SANA NAOMBA MNAPO TOA TAARIFA HUMU NDANI ZIWE NI ZA UHAKIKA NA KAMA KUNA UWEZEKANO TOA CHANZO. MIMI NIPO UDOM, UTAWALA, MCHAKATO WA KUAJIRI UNANDELEA KAMA KAWAIDA, NA KILA IDARA IKO NA WATU WAKE, NA ZAIDI YA HAPO MAJINA YANAPITISHWA KWA WATU WA UTUMISHI, SASA KAMA WEWE UMEAMBIWA UTOE 500000 TSH, UNADANGANYWA, MAANA HII KAZI HAIFANYWI NA MTU MMOJA.

    UKWELI NI KWAMBA APPLICANTS NI WENGI NA WENGI HAWANA VIGEZO, NI PAMOJA NA KUWA NA VYETI BATILI.
    ANDIKENI UKWELI.:shock:
     
  9. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Matatizo ya UDOM yanafanana na CCM
     
  10. Marga

    Marga Senior Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asante kwa kukanusha uzushi uliotolewa
    kwa msaada tuu twaomba utuambie majina kwa ajili ya interview yatatoka lini.
     
  11. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Weka mtego na takukuru tumitie adabu huyu pimbi otherwise tutakuona muongo na mnafiki
     
  12. Y

    YGmdogo Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very soon, na inategemea kila school kwa Academicians na kwa administrators pia inategemea kitengo, ila nikuhakikishie kwamba mambo ya ku-shortlist yameisha, so anytime likiisha zoezi la kupokea wanafunzi wa mwaka wa kwanza na wanaendelea, mambo yatakuwa sawa, kama ulikuwa na vigezo, kaa mkao wa kula.
     
  13. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 759
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60

    Ukistaajabu ya MUSA utayaona ya Firauni, yawezekana wewe ni junior staff wa UDOM na bado hujui system ilivyo, taarifa niliyoitoa ni sahihi kwa asilimia 100, mwaka jana hadi watu wa idara ya fedha walikuwa wanaomba rushwa ili na kwa majina nawafahamu, mie sio mgeni ya UDOM HUYU ALIYEOMBWA LAKI TANO NIMEMALIZA NAYE CHUO PALE PALE UDOM.
     
  14. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 759
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    ndo shida ya watu wa jukwaa hili kila watakaloambiwa wanafikiria ni uzushi,
     
  15. n

    nash koba Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: May 9, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    panga, kisu na wembe vinagombea makali, mmmh
     
  16. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo bila mshiko hakuna kazi
     
  17. v

    valid statement JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    rushwa kwenye ajira imeshanza kuota mizizi, yote haya ni sababu kubwa la tatizo la ajira na njaa kali za wafanyakazi.
     
  18. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,301
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    wewe inaonyesha unahongeka!..
     
  19. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,301
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    wewe kwa hofu uliyonayo hata ukiitwa kwenye usaili uta panick na utafeli vibaya! ...jiamini umekaa kilawamalawama kama mtoto wa k.ke!
     
  20. Marga

    Marga Senior Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mtu ana haki na uhuru wa kuamini kivyake sioni shida kuamini kama uliotoa ni uzushi ilkhali haujathibitisha taarifa yako.
     
Loading...