Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Update....mnapeana?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Jul 7, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Habari yenu wandugu.

    Hivi ni wangapi kati yenu baada ya muda kupita tangu kuanza mahusiano/kuingia kwenye ndoa zenu mmewahi kukaa chini ma wenzi wenu na kuwauliza mahusiano yenu yanaendelea vipi/yanaelekea/wanataka yaelekee wapi?!Mnaulizana kama kila mmoja anayafurahia na ameridhika na yanavyoendelea?!Unaongea na mwenzio kujua kama nae anafurahia kama unavyofurahia wewe?!Kama bado mpo kwenye ukurasa mmoja kama ilivyokua awali?!

    Au ndio mkishakubaliana/oana basi kunakua hamna umuhimu wa kupeana ‘UPDATE‘ kwenye swala zima la hisia zenu?!Usidanganyike na “I love you too“....na mengineyo yanayorudisha majibu ya “.....na mimi pia.“ Haya ni majibu ambayo hayahitaji hisia ziwepo kuyapata. Mtu anaweza akaonyesha furaha japo hanayo...mapenzi yamepungua kibaba wewe hujui wakati ungejua ungefanya juhudi za kuyarudisha.Mwenzako mawazo ya ‘upenzi tu‘ yameshamtoka yanatamani/taka ndoa wewe ndo kwanza unaonyesha msisitizo ni kiasi gani huna hamu nayo....mwenzako kashakuchoka na ‘uchumba‘ anatamani kuuvua ila wewe ndo kwanza kila siku waongelea mbwembwe za harusi anashindwa kukwambia.Msisubirie kushushuana kanisani kwa jibu la ‘HAPANA SIKUBALI‘...ndoani mwenzio ‘HATA HAJUI HISIA ZAKE ZIKO WAPI‘ au kuagwa na mpenzi maana alichotaka mwanzo sicho anachotaka sasa hivi na wewe bado hujabadilika.Meaning mwendo wenu hauwiani....kila mmoja anatembea kwa speed yake mpaka mmepotezana au mmoja kabaki nyuma sana.

    Kumbukeni kwamba mawasiliano ni muhimu kwenye mahusiano....na mawasiliano yenyewe ndo haya.

    Siku njema!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    inaonyesha may be its true kuwa computer scientist ndio best lovers lol

    sababu updates ni sehemu ya kazi yao lol
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Huo muda utoke wapi?? ikitokea shida ndo tunaulizana lakini kama mambo yako sawia maisha yanakwenda

    Watu wengine hawataki kuambiwa "We need to talk"
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mnasubiria mpaka nyufa zigeuke milango ehhhh!Nwy hamna haja ya kutishana na “we need to talk“..ni maongezi ya kawaida unaunganisha na mengine mkiwa mmetulia!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Ni muhimu kureview mahusiano yenu kwa kuongea.
     
  6. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na hata 2kipata huo muda bado tutaambiwa mambo shwari hakuna tatizo, ni wachache sana watatoa ushirikiano, wacha tusubirie tu tumbwili likitokea ndio tuweke mambo sawa hayo mengine hatutapeana majibu dhabiti.
     
  7. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mpenzi wangu akiniambia "i need 2 tolk" najua kuna msala bora kimya kimya!
     
  8. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    You can review it by going somewhere mbali kidogo na nyumbani (kama pesa ya kufanya hivyo ipo)....Huko mnaweza kuongea taratibu bila ya kuwa na ile ''state ya we need to talk''. Mara nyingi binadamu anaweza kufunguka yale yaliyomo moyoni mwake kirahisi zaidi akiwa ''ame - relax'' kuliko akiwa kwenye tension.

    Mambo ya ''we need to talk'' hayachelewi kupelekea statements kama ''I don't see this relationship taking us anywhere''....!!
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    from my experience

    ukimuuliza mwenzuio kuna tatizo gani,
    utaanza kumfanya ayatafute matatizo hata kama hayapo..
    utamjengea mawazo ya to look for faults...
    hata kama sio tatizo kubwa,litagaeka kubwa...

    so kama husemi,na huonyeshi kivitendo kuna tatizo
    bora na wewe kujifanya hakuna tatizo mpaka lije kwa uwazi
    updates kwani ndoa ya mkataba????/
     
  10. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    nimekupata, bado nacctizia kwenye ushirikianio, mwenzangu ataonyesha huo ushirikiano sasa? i mean kuwa muwazi.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    halafu hili la we need to talk umeling'ang'ania sana
    litakuharibia mahusiano..

    mazungumzo mazuri ni yale ambayo hayakupangwa,tena sometimes ni ya mzaha mzaha
    hivi au utani utani hivi l...hapo hapo unamchomekea mtu pointii muhimu
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    thnx Boss....nadhani nilishindwa kueelzea vzr, hiyo ndio ilikuwa point yangu haswaa.
     
  13. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mi sijaoa bana msinichanganye!!
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    unajichanganya mwenyewe kijana.
     
  15. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kwanza wewe laazizi wangu una kesi na mimi......''so we need to talk''. Tehetehetehetehe!
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    hahaha laaziz tutayaongea, mie na wewe wala hatudhuriani laaziz wangu.....mie naona huko ku review mambo ni kufukunyua matatizo tu...
     
  17. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndugu tena ikitokea mwenzako alikubali kuwa na wewe kwa sababu zake binafsi na akazikosa anakuwa anatumia nyufa effectivelly hadi kuachana kabisa, so issue ya kukutana na mke/mume kila wkend/ month end mahsusi kuzungumzia maendeleo ya mahusiano ni suala la msingi sana
     
  18. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Maisha yenu ya kila siku ndo yatadetermine kipi muongee na kipi mfanye.
     
  19. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Update ya nini tena...tunaulizana jinsi ya kutunza watoto na kusonga mbele...Muda against nini vile?
     
  20. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    usichangie haikuhusu kabisa.
     
Loading...