Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Upande wa nyumba unapangishwa mbezi beach/mbezi makonde

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitomai, Mar 2, 2012.

  1. Kitomai

    Kitomai JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 895
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Una vyumba viwili vya kulala na sebure, jiko na uzio. madirisha (sliding windows) shs kodi 350,000. Kodi ya mwaka.
    kwa maelezo zaidi piga simu 0717114409.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kodi ya mwaka ? kweli hii serikali inatakiwa iweke regulation kwenye haya mambo ya upangishaji wa nyumba.
    hii ni aibu kwa taifa
     
  3. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama mwanamke lazma uwe umeolewa au?
     
  4. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Duh! Hiyo bei, tena upande kodi ya mwaka??? Saa zingine huwa najiuliza tunaishi sayari gani sie jamani. Kha!
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Iko usingizini,na sasa imehamia Arumeru Mashariki.
     
  6. V

    Venus Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
     
  7. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Eti na wakati nalipwa kwa mwezi!
     
  8. d

    dav22 JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    he he he eh he
     
Loading...