Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UONGO Vs MAHUSIANO

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ybest, Aug 10, 2011.

  1. y

    ybest Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Poleni na hili sakata la mafuta wanajamiiforums, mimi nna swali moja naomba kuuliza. Hivi uongo una nafasi gani kwenye mahusiano, au ni kweli kwamba wakina dada wengi wanapenda kudanganywa?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    hebu mpnz wako mwambie baba yako amekufa halafu mwambie nimekudanganya,halafu usikilizie itakuwaje
     
  3. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nimenote hili pia. Ukiwa mkweli utachomeshwa sana mahindi ingawa binafsi sipendi na sitaki kudanganywa/kadanganya.
     
  4. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa kuwa mabinti wanawapenda sana watu waongo! Mara nitakununulia......
    Kwetu ni.........
    Nitaku......
    Baba yangu ni.......
    Mjomba wangu, kaka yangu, mara mama yangu. Wanapenda uongo kuliko ukweli.
    Na wanaume waongo na wanaopenda sifa nyingi ndo wanaopoa mademu wazuri kwa asilimia kubwa!
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    sio kweli hata kidogo,mimi sio muongo(dunia inajua na mimi pia naelewa) lakn sijawahi kumbana na shida ya aina hiyo eti tu nasema ukweli.

    by the way_mimi nabrash viatu hapa stand mademu na masister duuuuu wanajua lakn wananichukulia poa tu....acha uoga utajipeleka jehanam kwa dhambi ya kuongopa na usiambulie kitu
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Trust me,wadada ndo zao!!
     
  7. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wadada bila uongo watakusumbua, usizidishe tu.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yeahh danganya mpaka jina na rangi ya ngozi yako!!
     
  9. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni haki ya msingi kudanganya(wa) .... Inasaidia sehemu sehemu.
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wanasema kauongo kidogo kanastawisha penzi,
    uongo huu ni ule wa kumpamba mwenzako
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii topic zimeletwa mbili in a row week moja... jaribu perouz....
     
  12. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    Nafikiri ukimpenda mtu genuinely sidhani kama utadanganya kitu chochote, utakuwa transparent all the time. May be I'm wrong
     
  13. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumbe itabidi nianze mazoezi ya kudanganya...! Na ninavyouchukia uongo sijui itakuwaje
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sidhan kama uongo wafaa katika mapenzi, nashauri tuiache hiyo tabia!
     
  15. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    sipendi kudanganywa mimi!!!
     
  16. y

    ybest Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hata mimi hiki nimeki-note mkuu, wanasema hata ukiwa na gari ubavuni limeandikwa POLICE DPT ukimwambia lako anakubali.
     
  17. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nikija kukugundua na wewe jiandae ila usijelalamika baadaye kuwa wanaume wanabadilika nk.
     
Loading...