Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UNYUMBA per SHIKAMOO

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kabye, Apr 17, 2012.

  1. k

    kabye JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Apa mtaani kwetu, kuna jirani wangu anaishi na mpenzi wake BUT Mwanaume ndiyo kamfata Mwanamke nyumbani kwake nukuta

    CHAMAAJABU: Huyu JAMAA Uwa anamwamkia uyu mwana dada, Na sasa wamefanikiwa kupata ONE-toto.

    Je, wf ikosawa au laa maoni.

    Note: mwisho mwadada anakipato kuliko jamaa yake, Justwhy? jamaa kaja na anaishi naye uyu dada but everythings jamaa anapewa kuanzia MATUMIZI adi MAUPWIKS AU UNGWIDU!!!!



     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Si kingereza tu, lugha na uandishi yanaanza kuwa matatizo makubwa sana ya kitaifa.

    Serikali itangaze hali ya hatari.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    kuhamia kwa mwanamke hakuna cha ajabu, mfano mwanamke amejenga, mkang'ang'anie kupanga ili yu nyumba iwe ya mwanaume? La hasha kwenye mahusiano kuna kusaidiana ndanu ya nyumba, ndo faida ya kuwa wawili. Kama mwanamke hali inaruhusu kwa nini asimsitiri mwenza wake?

    Kuhusu kuamkia, kama ndo utaratibu wao hakuna cha ajabu,maana anaamkiwa yule mwenye umri mkubwa, kama mwanamke mkubwa asiamkiwe?
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa kabisa!
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Lol.... vitaumbwavipya na nchi zitageuka.....
     
  6. k

    kabye JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WADAU, 1. uju jamaa sikuzote uwa ana laa coz uwa ata kutoka nje anaona noma.
    2. demu akienda job jamaa ana baki na mtoto analea{mtoto ana less 1yr}

    mi ninaona jamaa anateseka kinoma.

    ingekuwa wewe je?
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hayo ni mapenzi yao, wakati wanakubaliana nadhani wewe haukuwepo, hivyo sioni sababu ya kumuonea huruma.
    Pili kama jamaa anamwamkia demu wake kwenye macho ya watu, wakati wako kwenye majamboz huko ndio zamu ya mama kumuamkia mwanaume, shughuli ya kitandani si mchezo unaweza kuwatusi hata wazazi wako.
    Hasa ukimpata mjuaji wa hayo makitu.
     
  8. k

    kabye JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pili kama jamaa anamwamkia demu wake kwenye macho ya watu,

    mkuu; Uju jamaa mala nyingi uwa anamwamkia uju demu mbele za watu......., masela wana cheka kinoma.

    je inge kuwa wewe unge weza kumwamkia demu yako mbele zawatu?
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    Hayo ni maisha yao.......... Hakuna aumiae hapo....


     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Yeye analelewa na yeye analea mtoto wake, tatizo liko wapi
     
  11. k

    kabye JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa wadau.

    Chukuweni yaliyo bola na mabaya yaacheni

    kuwa uyaone
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nimeamini maneno yote katika post.... Ila nimeshindwa kabisa kuamini kua huyo mwanaume anamuamkia mkewe. Kabye mie ninavoelewa na yale nimeona kwa macho yangu; vijana wa kulelewa na mwanamke ni watoto wa mjini...Wale ambao ni wajanjaaa. Na kijana wa mjini ambae ni mjanja na analelewa, atafanya kila kitu kwa huyo mwanamke lakini siamini kama atamwamkia.... Dah! sipo huko mtaani lakini niko tayari kubisha.

    BTW, Jamani huo uandishi ndio nini kututesa hivo?
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ha! ha! ha! ha! ha! ha! ha! ha! ha! ha! ha! ha! ha! ha! ha! ha!

    Dah,kuna tatizo kubwa sana JF these days.
    Natamani likizo yangu irudi tena.
     
  14. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sorry kwa kuwa nje ya mada! Kabla sijasema chochote wewe ni mhindi,mkenya,mkongo au mwarabu? Maana si lugha tuu hata ulivyochanganya font colour hapo duh!
     
  15. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    So unbelievable! Naungana na AshaDii kubisha. Hivi ndo anaamkiaje? Shakmoo mpenzi? Shkamoo sweetie? Jamani lol!
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    halafu mod wanatusumbua kama nini wat wa dizaini hii..
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Subiri baadaye yule Political loser arudi kwenye ile thread yake ya kudeclare defeat na mapovu mdomoni hata report abuse itakuwa hakuna atapiga simu moja kwa moja kwa mods.
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Ndio ameanza Graphic course kwenye vyuo vya pale Kariakoo...
     
  19. k

    kabye JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninacho sema uwa nina maanisha 'AshaDii'. this is true story, we acha tu, ninoma kumuamkia mkeo
    ..coz jamaa ana kitu so ndiyo maana ana bembeleza kwa SHIKAMOO by Dearly.
     
  20. k

    kabye JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WEWE una utindili wa akili si bule.

    kama mada ujaielewa sepa acha majungu....utaliwa 'SAMVU YA KOPO'

     
Loading...