Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unyanyasaji huu hadi lini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by jchofachogenda, May 20, 2012.

  1. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unyanyasaji huu wa kijinsia mpaka lini? Tafakari, chukua hatua.
    [​IMG]
     
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuh! very sad, Naona anayenyanyasika zaidi ni huyo mtoto aliyeshikwa kama pazi na jogoooo.
     
  3. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :spy:waigizaji,bwana,,,,kwanini mpiga picha asiwaamue...au ndo za kutafutia wafadhili za kina ananilea kya na kijo,,:spy:
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    na mimi huwa najiuliza hivi inaraha gani kupiga picha ya mtu anayenyanyaswa ili uitoe kwenye habari wakati unaweza kumwokoa asipate manyanyaso hayo kwa kuwa eneo la tukio?
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ,,,jogoo aliesema.
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Duh! Huyu jamaa naona ana roho kama Kongosho. Yaani anamshika mtoto kama sanduku!!!
     
  7. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ulipooooooooooo!
     
  8. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hiyo picha ipo wapi mbona sijaweza kui zoom??
    au hadi nitumie binacular????
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    @Young_Master kama ni huku ulaya huyu jamaa anakwenda Lupango kwa kosa la kumshika mtoto vibaya kama gunia la muhogo na kwa kumpiga mama mtoto anakwenda jela mwaka 1 huko nyumbani Wanaume tunawaonea sana wanawake huku kuna haki ya mtoto na mke wewe Mwanamme huna ruhusa kumpiga mtoto wala mke wako utakwenda jela ukifanya hivyo.
     
  10. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hata chadema wananyanyaswa, mbona hujaweka picha?
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,248
    Likes Received: 11,601
    Trophy Points: 280
    MS hivi una umri gani?
     
  12. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na huu
    dume.jpg
     
  13. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,698
    Likes Received: 9,364
    Trophy Points: 280
    Alizaliwa tarehe 5/2/1977 (siku ilipoanza CCM) msamehe bure.
     
  14. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hawa watakuwa wanagombania mtoto.Hii kama sio kanda ya ziwa mikoa ya mapanga sijui
     
Loading...