Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unusual cravings!

Discussion in 'JF Doctor' started by Nemo, May 8, 2011.

  1. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Salaam wana JF. Recently nimekuwa nikitamani sana kula udongo.Since I am not pregnant, I was wondering if it's something that I should be concerned about and/or need to seek medical advise for.

    NOTE:
    1. Sometimes these cravings are so intense, to the extent
    that inabidi nichovye kidole ardhini,every now and then nilambe
     
  2. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ushauri ni kama ifuatavyo
    angalia kama kweli huna mimba then nenda kacheki BRT, Unaweza kuwa na iron deficiency anemia
    sin uhakika saana maana hiyo ni dalili ambayo haijitosherezi.
    so nenda hospitali
     
  3. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Rodcones
    Nashukuru, kwa ushauri. I hate going to the hospital, but I guess I have to..........:A S cry:, if say I start taking
    Iron supplements, will that be harmful if Iron deficiency turn out to be not the issue?
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nenda kapime....Alafu inawezekana una minyoo!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni moja ya dalili zake???Mi nilishtukia tu siku moja nimepata kizunguzungu cha ajabu....
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mimi najua kiswahili tu,kama wewe ni mzungu andika kizungu mwanzo mwisho
    huku kuchanganya lugha kuna nichefua
     
  7. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45

    Ahsante Lizzy.I guess itanibidi niende Hospitali, I never knew it can be this serious'
     
  8. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Speaker
    It seems like u did not have anything useful to add regarding the topic, or did you???
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    heri yako unatamani,mwenzio nakula almost kila wiki,sina mimba wala iron deficiency....na nakunywa supplement na dawa za minyoo kila mwezi,sijui ni kwanini kwa kweli? na ofisini kwetu tuko kama wanne tunakula udongo,yaani wikiendi tunaaagizana kabisa,ukienda sehemu fulani uje na udongo.....ngoja leo nipate suluhisho!!
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :A S-baby::bange:
     
  11. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Usiache kula udongo, nasikia inasaidia ubongo na misuli ya ulimi kunata na maneno hasa ya kizungu. We huoni ulivyo juu kwa Ngeli?
     
  12. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #12
    May 9, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45

    No kidding, it's good to hear I am not alone..........maana kila mtu ninamwambia anang'ang'ania ni mimba na wakati I know better!
     
  13. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Thank you sana doctor
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    May 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ni kweli?? Au unaleta mzaha?
     
  15. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Umepagawa na jini Jujan linalosababisha watu kula udongo yanayotoka lango kuu la kuzimu la Mustallah upanga Dsm. Tiba yake ni bure na haizidi dk.15



    http://www.jamiiforums.com/business-and-economic-forum/106954-biashara-ya-uchawi-tanzania-4.html
     
  16. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Sometimes soil-eating is more than just a physiologically induced behavior; it is a rich cultural practice. It could just be like those who eat coins, paint, soap or other non-food items. But eating clay may also cause it to absorb toxins in your body. Soil is nature's multi-mineral supply. Same toxins in the soil can lead to poisoning as well. It may simply be that women who has this craving are more likely to survive and pass on this tendency to their offspring. If symptoms persist, consult your doctor.
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hii ndo naisikia leo!

    Minyoo au upungufu wa chuma mwilini yaweza kuwa sababu lkn inaweza kuwa addiction Kama addiction nyengine?

    Mara ya kwanza ulikula udongo lini?

    Naamini sitapata addiction wala hamu hiyo kwa vile sijawahi taste udongo umekaaje au?
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Sep 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    ni majini kumbe?lol
     
  19. ram

    ram JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Mimi mwenyewe nakula sana huo udongo, huku kwetu tunaita pemba, sina matatizo yoyote kama alivyoyaainisha Michelle, maybe na mimi leo nitasaidika
     
  20. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mi nikishaga onaga izi mixing akili yangu huingiliwa virus!! hapo memory na mtindio woote wa ubongo wangu uvurugika! sipendi na sitokaa nipende !!!!
     
Loading...