Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa wewe ungefanya nini ??????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zuia Sayayi, Oct 5, 2011.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jaman wana jf kuna kabinti 2napendana sana lkn hanijui wala cmjui but 2najuana kwa cm 2 na yeye anaonekana ananipenda coz haipiti cku bila kunipigia cm na wakati mwingine hunipigia cm na huni2mia hata vocha na kunisihi nisome kwa bidii huku akini sms kuwa nisimsahau maisha jaman naomaen ushauri, huyu she ananipenda kweli...? :
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wataalam Wamelala Lakini watakujibu wakiamka, lakini weka mambo hadharani mlifahamiana wapi au ktk mitandao ya kijamii?
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    We unataka akufanyie ni ndo uamini kuwa mwenzio anakupenda.....jamani? Hebu tuambie rafiki, we wasiwasi wako ni nini eti?
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii thread si imesha jibiwa na wataalam?
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa sijaona my dear!
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Hili jukwaa zuri sana

    LInakua moderated kweli!!!
     
  7. Baba Erick

    Baba Erick JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama huamini nenda kwa sindimba
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    kama hujamwona kwa macho ni noma Mkuu. Anaweza kuwa anasura kama ya Pinda!
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwani mapenzi si sura jaman,basi hata huyo pinda asingepata mke!usimwogopeshe mdau bwana!
     
  10. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hijalishi mmekutana wapi, cha msingi fanya mpango mkutane,na muongee mpeane mda wa kufahamiana na ukiona mnaendana na vigezo vya mke unaemtaka wewe vipo basi sema nae manze rasmi safari ya mapenz na km ukaonna hamuendani na vigezo uvitakavyo hana mwambie mapema ili ajue na asiwe na malengo nawe!
     
  11. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhhhh
     
  12. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    thethethet! Pindaaaaa njoo uwaone hawa wanakutusii! Jamani jamani!! Jf rahaa utamuuu
     
  13. s

    sawabho JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Namba ya cm yako kaipataje, unafahamu kuwa ni binti na cio Mama wa umri wa Mama yako. Fanya mpango ukutane naye face 2 face halafu utaamua kama uwekeze au upotezee.
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    just passing by
     
  15. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mi naona kama vile wewe ni she....! Then this story is happening on you, so you are trying to evaluate how can you be interpreted by your lover.....! Vinginevyo, story yako haijakamilika, au binti huyo atakuwa anaishi baharini....! Changanya na zako...!
     
  16. D

    Dr anold Member

    #16
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kama kweli unampenda kwa nini husimtafute walau umuone kwanza den mengine yatafuata. NA mlijuliana wapi?
     
  17. D

    Dr anold Member

    #17
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebu tafutaneni kwanza den mengine yatafuata
     
  18. h

    hayaka JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kuwa mwangalifu, haiwezekani kumpenda mtu ambaye hujaona hata picha yake, usijidanganye muonekano wa mtu ni muhimu ktk swala zima la mapenzi. huyo hajakupenda bali anapenda sms zako na sauti yako the same to you.
     
  19. Laigwanan76

    Laigwanan76 JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 537
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hapa naona mihemuko tu ya ngono.......hamna mapenzi,wote wanafikiri kwa sehemu inapokutana maungio ya miguu
     
Loading...