Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungekuwa na matobo mangapi?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Meruone, Oct 15, 2012.

  1. M

    Meruone Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu fikiria kama kila dhambi ufanyayo unatobolewa,je ungekuwa na matobo mangapi ukitoa uliyonayo au ungekuwa kama kipi kati ya hivi?
    (a) chandarua
    (b) chujio
    (c) wavu
    (d) chekecheo
     
  2. JOMI

    JOMI Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    sijui ningekuwaje
     
  3. Mkubwa Jalala

    Mkubwa Jalala Senior Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa wingi wa zambi zetu nahisi matobo yangezidi mpaka kufikia kuwa TOBO MOJA KUUUBWA.
     
  4. brightrich

    brightrich Senior Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi watu wangekuwa kama chandarua. Asubuhi hadi jioni ni chujio, usiku ndo kama wavu, sasa mara wiki, miezi na miaka? Nahisi ni zaidi ya chandarua.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    nyavu ingeshachanika.
     
  6. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Ningekuwa na uwazi wa uchochoro
     
  7. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,045
    Likes Received: 1,392
    Trophy Points: 280
    Pakutoboa pangeshakosekana mpaka sasa, lakini Mungu ni wa rehema.
     
  8. K

    Kishiwa 44 Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matundu yangeisha yakapatikana madilisha na milango katika net.
     
  9. EXTERMINATOR

    EXTERMINATOR JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningebaki Invisible
     
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mawazo mengine bhana!
     
  11. J

    JAMSHID Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tungekuwa tu open space.
     
  12. m

    markdendesi Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tungedisapia
     
  13. m

    mpoki david New Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ningekuwa na tundu moja tu kama kizibo cha pen
     
  14. ThePromise

    ThePromise JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tungebaki skeleton tu,nyama zote zingeshaisha kwa kutobolewa!
     
  15. w

    wakunyata Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ningekuwa kama nyavu ya goli la mpira.
     
  16. Wamisosi

    Wamisosi Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 15
    Ayaaa...! Yan cna usem
     
Loading...