Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ungejibuje?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by eRRy, Dec 9, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2009
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaahaaaaaa :)
    Kwanza ntaichuku kwa upooole kutoka kwake, then ntamuuliza amesolve vipi hiyo ishu yake maana yawezekana hajaua wala kujeruhi mhusika wake labda tuu amemtishia..

    Kitafuata kichapo ili aniambie nani kampa authority ya kuichukua hiyo itasaidia next time asirudie kuichukua.

    Hizo incidents naogopaga sana na ndo maana siruhusu hata housegirl kuingia chumbani kwangu though i always keep it deep in briefcase.
     
  3. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,064
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kumbe unamuogopa hata mtoto wako???
    ukimchapa the next time akiibahatika tena si itakuwa zamu yako??
     
  4. A

    AM_07 Member

    #4
    Dec 9, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nina wasiwasi ni kichapo gani utakachompa mtoto anaehamua kusolve issue zake za shule kwa gun, next time akiiba itabidi asolve tatizo atakalokuwa nalo then asolve tatizo la kuepuka kuja kupigwa, guess what he will do!! hyo keshakuwa mtu mzima mimi nitaipokea kwa unyenyekevu then nitamkanya baada ya some days atulize mzuka kwanza
     
  5. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    duhh watoto wetu hawa bwana, balaa tupu,sasa akibahatika kuipata ili amalize tatizo la kuchapwa namzazi ndio soooooo
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    mambo ya kuchukua haki elimu hayo......................dingi kacharuka kaenda kummaliza kiaina.......ila babu kesi anayo maana silaha yake imetumika kwenye mauaji..........wale wenye silaha tujitahidi kuzitunza vizuri................
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hapo pagumu je kama kaenda kumkung'uta mwenzie huko school duh ila hapo pamebana
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    ningekuwa mimi ningemkamata na kumpeleka polisi kwa kuniibia silaha yangu...................
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,106
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    mkuu hadi siku hizi una hulka ya kumpiga mwanao?? umesoma enzi za ukoloni nini.kwani kuongea naye tu bila kumpiga haitoshi.mbona mimi mwanagu simpigi na sijawahi kumpiga lakini tunaiva vizuri na shule inamuendea vizuri tu msikrem toka kwa wazazi wenu kuwa bakora ndio solution kwa mtoto
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    ningemfumua kwa nyuma na silaha aliyoileta afu ningesema polisi kuwa kajilipua....................
     
Loading...