Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Undumila kuwili wa Zitto kwa mujibu wa Stella Manyanya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Nov 18, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Live toka bungeni kumbe Zito alishauri mkataba wa Richmond uvunjwe na ndo uyo uyo akashauri mitambo iyo iyo inunuliwe.
    Wenye kumbukumbu fresh ebu tukumbushane Zito alishauri inunuliwe au itaifishwe?
     
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,779
    Likes Received: 985
    Trophy Points: 280
    ..kwa hiyo wanataka kumtupia lawama Zitto??
     
  3. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    alishauli inunuliwe, na laiti tungeinunua tusingekuwa tunapata hasara kama tunayoendelea kuipata, kiukweli richmond inaendelea kwa jina jingine, pesa ni zile zile tunazowalipa na mitambo ni hile hile
     
  4. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tunamuomba Zitto ajibu hizo shutuma za Manyanya
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ngoja wamlaumu akitoka huko atawalipua wote.
     
  6. M

    Mkandara Verified User

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Zitto ali SHAURI yote mawili wakati wa Dowans -Itaifishwe au inunuliwe, Chaguo lenu! Huyo Stella Manyanya alishauri lipi?
     
  7. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kumbe mama nae anasumbuliwa na kale katatizo ka zittophobiasis
     
  8. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Zitto alitoa ushauri wa namna toufati, na ushauri ni ushauri tu. Waweza kukubaliwa au kukataliwa. Zitto hajatumia madaraka vibaya bali alitumia uhuru wake. Tusimwandame mtu kwa chuki tu au kwa wivu tu. Sasa hata maoni imekuwa undumilakuwili? Je hao wanatumia madaraka yao kuifilisi nchi tunaowatetea tuseme ni nini hiyo?
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo Stella Manyanya anataka tuamini mkataba wa Richmond ulivunjwa kwa sababu Zitto alisema uvunjwe? Either Stella Manyanya anaugua ugonjwa wa kutoelewa mbele wala nyuma au amekodishwa kusema chochote ili imradi anapata maslahi kama huo ukuu wa mkoa aliopewa.

    Kama ccm na serikali yake wamekuwa wanapokea 'maagizo' ya Zitto kwa nini bado hawajaanza kuwa na gold reserve kwenye bank yetu kuu kama alivyopendekeza Zitto? Kwa nini serikali haijabalisha mfumo wa kodi kwa makampuni ya madini (windfall tax) ili kuipa nchi faida inayotokana na kuongezeka kwa bei ya madini i.e gold kwenye soko la dunia? Inakuwaje serikali inachaua ushauri mmoja tu wa kuvunja mkataba na sio mambo mengine aliyoshauri Zitto tena yenye manufaa makubwa kwa taifa kupita Richmond? Kiherehere cha Stella Manyanya kinatia kinyaa! trully!
     
  10. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Umeongea vema! Umetumia busara.
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    huyu mama bado anasumbuliwa na zimwi la lowassa, hata wakati anaongea hilo alionyesha dhahiri kusumbuliwa na mafisadi kwa jinsi wanavyoendelea kumsumbua hasa kutoka ndani ya chama chake
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Huyu mama hana ubavu wowote wa kumshutumu Zitto.Kinachomsumbua huyo mama ni roho yake mbaya
     
  13. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    huyu mama naye ameshalogwa na madaraka ......ama kweli mwenye njaa mpe chakula.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i am just curious kujua stella aliwahi kutoa ushairi wowote bungeni.. zabda jinsi ya kulinda wauwaji na kuziba njia kwenye nymba zao
     
  15. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mazezeta ya ccm ndo yalivyo. Yanataka kumbambikia lawama zito kwa upuuzi wao. Hii mijitu ya ccm mpaka tuanzishe sheria za kuwanyonga kama china ndo watapata akili.
     
  16. de'levis

    de'levis JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 1,169
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    yule stela manyanya mnamuamini kwa lolote??
     
  17. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Una uhakika na kauli zako?
     
  18. m

    massai JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo changu hana jipya,mbona hazngumzii suala la kutaifisha??alitoa mapendekezo zaidi ya mawali sasa hilo la kutaifisha huyo demu yeye halioni wala halimgusi..zito ni mtu makini huyo mwanamke hata aunganishe ukoo wake wote hatoweza kupata hata robo zito,haya ndio matatizo yakupeana madaraka kama njuguu lazima ujipendekeze kwa alie kutunuku,hata akikosea badala ya kumkosoa unamfsifia kumbe unamharibia.shame on u manyanya.
     
  19. HT

    HT JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mh! All I know Zitto is just one of member of NA and as far as I know NA and Parliament for that matter have no decision on that issue but executive arm. Why not ask executive people who actually did it?
     
  20. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naungana mkono na mh. Zito kabwe mana kwa kawaida cost za kukodisha mitambo iyo ni kubwa kuliko serikali ingeinunua.
    Kwanini tukodishe?
    Bora ipi hapo?
    Manyanya kawa MASALO(NYANYA ZILIZO O..A)
     
Loading...