Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Under the same Sun Vipi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by LJunior, Jan 31, 2012.

  1. L

    LJunior Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello!wana jf habari?Hii jumuia ya kuhudumia watu wenye ulemavu wa ngozi walitangaza nafasi za kazi nami ni mmoja wa walioomba nafasi hizo ambazo deadline ilikuwa tar 10 january,sasa naona kimya hadi leo,kuna mwenye info zaidi?naomba anijuze kwa niaba ya wote walioomba hapo.naomba kuwasilisha hoja jamvini,hoping to hear from you guys
     
  2. Buggy

    Buggy JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mie nili-apply pia. ila process yao ya kuita watu kwenye interview ndio ilinishangaza; maana nilitumiwa text message saa tano usiku siku ya jmosi kuwa jtatu niende kwenye interview!!!!! nilichoka! nilipojaribu kuipiga hiyo namba angalau ni re-schedule interview date, looohhh jamaa alikuwa mkali huyo, alisema "umeishaambiwa uje, kwahiyo uje!!!" akakata simu! NILIWATOSA!
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi waliniita kwenye interview ila sisemi ni post gani. Nilichokutana nacho pale ni maswali ya watu wenye ulemavu wa ngozi na sio maswali yanayoendana na taaluma yangu. Na inaonekana full kujuana na inteview yenyewe ni ya kisanii tupu. Ninachotaka kusema Vicky Mtetema analiharibu shirika la Under the same sun kutokana na umimi anaouendeleza pale. Ndugu kama hukuitwa tulia tu ujue ndio umeshamwagwa. Upuuzi mtupu.
     
Loading...