Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaweza kuvuka mto wewe ?

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Aug 24, 2012.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa ukiteleza tu , kifo !
     

    Attached Files:

  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mambo ya Scout na Girl guide hayo, sijui kama taasisi hizi bado zipo..
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    ama kweli ukistaajabu ya kivuko cha kilombero..................
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh wanatafuta elimu hao
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Serikali ya ccm haizitilii mkazo tena taasisi hizi kwani hawajui kuwa uscout na uguide vilikuwa vinawafundisha vijana stadi muhimu za maisha ambazo vijana wa leo wanazihitaji kwa maisha yao!!
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mbona wamewaraisishia ilibidi wacroo kwa kutumia kamba ila kwa kuwa ni wanafunzi iyo inawatosha
     
  7. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu bado zipo hizo..Ila umenikumbusha mbali sana mkuu..
     
  8. dunia ndivyo ilivyo

    dunia ndivyo ilivyo Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wapi tena hii?hapa bongo wasingesoma kabisa.
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    changamoto unaweza kupata hedhi hapohapo..........
     
  10. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sasa hivi zina kashfa za kuuza unga na usafirisha watu kiharamu !
     
  11. DAVIES

    DAVIES JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kuna sehemu iringa kabla hujafika aljezera wanatumia kivuko kama hiki jaman kuvuka mto ruaha chini kuna mamba
     
  12. The Pen

    The Pen JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 764
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Siku hizi kuna na Girl Scouts, nazo zimekumbwa na ufisadi pia. Wanawapeleka vijana ambao si wanachama nje ya nchi kwa malipo. Soma hii: Tanzanians who sought `asylum` in US face deportation (:: IPPMEDIA).
     
Loading...