Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaweza kuanzisha uhusino kwenye mitandao ya kijamii?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mshume Kiyate, Oct 8, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wana JF.
    Uhusiano wa kimapenzi ndio ambao huzaa ndoa baadae.

    Lakini vijana wengi sana wamekuwa hawajui ni sehemu gani sahihi ya kumpata mweza wa kweli.

    Hili limekuwa ni swali gumu ambalo wengi wamekuwa wakijiuliza pasipo kupata majibu. Kutokana na utandawazi uliyopo hivi sasa, pamoja na matumizi yasio sahihi ya utandawazi yanafanywa hivi sasa.

    Wengi wamejikuta wakipata wenza wasio sahihi na wapo waliopata wenza sahihi kupitia mitandao ya kijamii, hivi ni sahihi kuanzisha uhusiano na mtu uliyekutana naye katika mitandao ya kijamii?
    Wadau tujadili hii
     
  2. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usahihi wake unategemea na jinsi ulivyojipanga katika kumtafuta huyo mwenza, lazima kuwe na muda wa kujuana kabla ya kutangaza ndoa
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ni sahihi ingawa unahitaji kuwa makini zaidi.
     
  4. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh?sijui mwaya,
    labda walofanikiwa kupata wenza kupitia mitandaoni waje hapa watuambie.
     
  5. s

    shosti JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mpaka unatafuta wenza mitandaoni...lazma huto mtu ana matatizo fulani!
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhhhhh
     
  7. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sio sahihi. Ni njia nzuri ya kukutana na watu na unapoona kuna mtu mna interest zinazo fanana then mnapelekana kwenye njia za kawaida (dates etc) alafu ambazo ni njia pekee ya kujua kama mnamatch.
     
  8. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahaha hakuna matatizo ktk hilo,basi hao wanaojifanya wanamjua sana Mungu kwa kuzuga wanakwenda misikiti/makanisani ndio wana siri za ajabu ajabu ndio maana wanakimbilia ktk nyumba za ibada kuficha machafu yao. Da Shosti mtu akikutokea toka naye.
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    unaguna nini sasa...
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhhhh kazi wanayo...mie nshawahiwa uzuri wenyewe
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    ina maana we hujui hata hapa jf kuna ndoa zinafungwa?
    umbea wote huo na unapitwa na news????/lol
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hongera yako.ila ukiachwa au mzee akifa,akijitokeza mtu kwa kutumia njia hiyo wala usihofu.
     
  13. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #13
    Oct 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    i think mwenza anweza patikana popote pale ,nategemeana na watu wenyewe wapo serious kwa kiasi ganai wanweza kukutana hata vichochoroni na wakawa wanamaanisha kuwa pamoja na wanaweza kukutan hat makanisan au misikitin na wasiwe serious kwenye mahusiano hayo.
    Sopopote pale mahusinano yanaweza kuanzisha no matter wat............
     
  14. s

    shosti JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    haachwi mtu hapa...mwanamke kujiamini!
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahhaahah hilo jina jipya ulilonibatiza kazi ipo...sikuwa najua jamani kumbeeenhe!
     
  16. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kuna sehemu nyingi sana watu hukutana na kuanzisha mahusiano zamani watu walikutana disco, kanisani , kwenye sherehe mbalimbali etc lakini kwa sasa kuna mitandao ya kijamii kama facebook, etc..
    kwa sasa mapenzi mengi huanzishwa kwa msukumo wa kingono zaidi kuliko uhalisia ndo maana wengi wao hawadumu au hawana fursa ya kufahamiana zaidi au kuelewana
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sidhani ka kuna ubaya, vilevile inategemea na userious wa watu wenyewe!
     
  18. sunshine1

    sunshine1 JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Mimi nadhani uhusiano unaweza kuanza kwa wawili hao kukutana popote iwe kanisani, msikitini, mtandaoni nk. Sababu hata kama mkikutana kanisani haimaanishi ndiyo mtakuwa mmefahamiana in and out kwa siku hiyo. Muhimu ni kupeana muda wakufahamiana na kuona kama mna make good chemistry. Mitandaoni wapo watu wa aina zote ambao ni hao hao tunaopishana nao mijini, kwenye mikusanyiko, maofisini, kwenye nyumba za ibada nk. Tatizo watu wengi hasa wanaume wakishaanza kuwasiliana tu na msichana within one week wanapanga appointment zakwenda guest hapo possibility yakuangukia pua ni kubwa. Kwahiyo Chatu dume kama umempata wa mtandaoni take time to know her and see if at all she is the woman of your dream. Good lucky



     
  19. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Eti kwa nini usiweke sura yako ama kitu kingine,unaweka sura ya mtu inakuwaje,hasa huyo Denzel Washington.
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Una uhakika unachokinena?
     
Loading...