Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unataka Kufungua Blackberry au I-Phone ya Uingeleza , USA na China? Muone huyu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mgt software, Mar 22, 2012.

  1. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    anayetaka kufungua simu kutoka nje, au yenye magonjwa mbali mbai kama kuzima, kuondoa taka taka Muone Mwesiga wa Empress Cinema na Kariakoo aggrey, naponesha sana, na eti ndio mwanzilishi wa Technologia ya utengenezaji wa simu nchini, ana uzoefu wa miaka kumi na mbili kwenye GSM technology, anapatikana kwa namba 0658-501807 .
    ana kadi za iphone 4s gevey kadi mpya wahi amebakiza chache
     
  2. j

    jobseeker Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii nchi ya uingeleza iko pande gani?
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    unasema ni mwanzilishi wa technology ya utengenaji simu nchini !!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anaweza kufungua Blackberry Storm II za Verizon USA?
     
  5. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mm ikiharbka natupa! we unataka unilie ela!
     
  6. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    I don think so
     
  7. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 932
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    uingeleza ndo nini?
     
  8. ng'wanankamba

    ng'wanankamba JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nilipeleka BB Storm ya Verizon akachemka.
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,809
    Likes Received: 5,132
    Trophy Points: 280
    tujifunze kuandika matangazo
     
  10. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,799
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    wewe acha uongo, yule jamaa ni hatari sana , kalete tena, ila usiwe umeweza mEP counter zero, hiyo haitapona kabisa,
    Yule anayesema Uingeleza ninini ni kule nchi za watu weupe
     
  11. Minda Mambo

    Minda Mambo Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Hizo zote ni njia za kusaka tonge tu, acheni kujipa sifa msizokuwa nazo wakat mafundi wapo wengi na wazuri zaid huku kitaa.
     
Loading...