Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unapomsikia dadaako ana........, noumer sana.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zimwimtu, Mar 7, 2012.

  1. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,420
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Ni kisa cha kweli….
    Jamaa ana mke na kimaisha si haba, kajaliwa kupata vijisentkadhaa.., so kaona ni bora kuwainua ndugu kielimu. Kamuita mdogo wake pamoja nashemeji yake (wa kiume) na kawapeleka shule moja ya day hapa mjini daslam. Vijana hao wawili wakiwa sebuleni wanajisomeausiku ( mida ya saa 6 hivi) jamaa kaanza kuburudika na mkewe, burudani heavympaka sauti zinafika sebuleni. Mdogo wake mme kaanza kucheka, bt mdogo wake mkekakasirika kaanza kumpiga anaecheka!!!. Mme ikabidi asitishe gem kaja sebulenikujua kulikoni baada ya kusikia vurugu.
    Kuwauliza hakuna mwenye jibu kwa nini wanapigana.

    The next day, mdogo wake mme katoboa siri ya ugomvi wao,kuwa “tulisikia makelele yenu usiku, mienikacheka ila mwenzangu kakasirika ndotukaanza kupigana”.
    Huyu jamaa afanye nini kum-please shemeji yake, coz badohawaelewani na mwenzie. Hata shule wanaenda kila mtu kivyake!....
    Ushauri tafadhari……
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Kusadikika story......walikuwa wanaishi chumba kimoja?
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,154
    Trophy Points: 280
    am-please shemeji yake ili iweje? awaambie wasiwafuatilie
     
  4. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ampe mambo tu nayeye! labda alimhusudu!:A S embarassed:
     
  5. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Pole kwa yaliyokukuta.
     
  6. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni utoto tu wakikuwa wataacha.
     
  7. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamani unapojiunga jaribu hata kuvuta pumzi kidogo! changia changia mabandiko ya wengine! leo leo na stori ya kitoto toto! manake nkisema ya kutunga ntakua sijakutendea haki!
     
  8. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hakuna haja ya kum-please,hiyo ni starehe yao.Sidhani kama mimi ninafanya starehe zangu halafu mtu anachukia kuhusu hilo;inakuwa haina maana kwani huyo aliyekasirika yeye nani huwa anambugudhi katika mambo yake?Kama siyo wivu wa kijinga tu.
     
  9. s

    sawabho JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ina maana hawafahamu kuwa humo chumbani wanalala mume na mke? Huyo Jamaa awaambie wote wazingatie kilichowaleta mjini. Lakini na wewe umejiunga leo tu, na kuleta story ya watoto.
     
  10. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,420
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    sio mimi dadaa, is this my workmate...
     
  11. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duh kaz ipo!
     
  12. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    mdogo mtu(mme) naye ampe mchezo mdogo mtu (Mke) mambo yakakuwa sawa, hao wakiwa chumbani wao sbuleni inakuwa ngoma droo
     
  13. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    shemejiii hanaa heshimaaa yani anamjigi jigiii sister wakati anajuaa hatujaa lalala,ndo nomaaa ya kukaa kwa shemejiii.
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa anaona uchungu.
     
  15. m

    mlavie Senior Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    dada ndo mwenye makosa kwa nini alizidiwa hadi akatoa kelele kubwa wakati alijua watoto bado hawajalala!
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Maisha ya siku hizi taabu kweli maana hakuna siri wala staha wakati wa kufanya tendo la ndoa,mtu unajua fika kabisa watoto wapo na unajiachia utadhani mnaishi peke yenu!
    Kwa tabia hii maadili yanazidi kupotea na mwisho wake ni vijana na watoto kuathirika na baadae wazazi tunaanza lalamika wakati ndio chanzo cha matatizo.
    Suluhisho ni kubadilisha mfumo mzima wa kufanya mapenzi ili kutoumiza wengine.
     
  17. d

    dav22 JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ha ngoja nicheke kwanza aisee.....du!!!
     
  18. zimwimtu

    zimwimtu JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 1,420
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    no, jamaa kapanga nyumba kubwa tu, sema master bedroom ipo karibu na sebule. kaaaz kweli kweli..
     
  19. S

    Steang JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dawa yao jamaa na mke wake wasepe,hata wik 1,akirud mambo yetu yaleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!

    :help::help::help::help:
     
  20. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mdogo wa mke ahame hapo home :alien: au aombe apelekwe boarding school :alien: LAKINI NA WAO KWANINI WALIKUWA WANA-DO KWA MASAUTI :yawn: ILI WAMKERE??!! :alien:
     
Loading...