Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapokuwa na Mpenzi wako mpya!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Sep 1, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hivi wakuu unapopata mpenzi wako mpya na mapenzi ndo kwanza ya motomoto ikatokea akapigiwa simu na na XBoyfriend wake kwanini wanaume huwatuna chukia nakunung'unika mpaka kumwambia mpenzi wako mimi sitaki uendelee kuwasiliana naye??lakini wewe ukipigiwa poa tu na unamwambia huyo ni Xgal wangu namwambia kwamba kwasasa aachane na mimi nimeshampata nimpendaye na Huyo mpenzi wako halalamiki!!Hila wewe akipigiwa simu yeye unakasirika wakati unajua fika huko nyuma alikuwa na mtu napengine wewe ndiye umevuruga uhusiano wao!!Nikwanini??Tujiulize!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,992
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    thwali gumuu
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mazoea yana tabu
     
  4. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Ubinadamu kazi kwelikweli, na hasa unapokuwa mwanaume!
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Sense of Insecurity kwa kidume... dume linahisi demu atarejsha majeshi... kumbuka wanawake ni wepesi kurudisha roho nyuma na wanaweza kupenda tena huko walikotendwa!! kwa kuchimba biti jamaa anajaribu kulinda windo lake bana!:eyeroll2:
     
  6. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mara nyingi unakosa amani hata unapopishana na ex wa mkeo, unless unafahamu fika waliachana vipi. Ukifiria kuwa msema kwaheri kwa wema, basi abishapo hodi hukaribishwa tena...! Hivyo, ukiona kama bado kuna mawasiliano, basi kuna kila ishara ya kurudiana. Lingine ni kwamba, lazima yule ex wa mkeo atakuwa amemfahamu mkeo vizuri sana, (areas of weaknesses and strengths), hivyo kama umakini hautatumika, mara nyingi sisi wanaume tunaweza kutumia hizi opportunities kukumbushia ya zamani....! Hata hivyo wanawake huwa wakisamehe wanajua kusamehe, misamaha hutolewa bila mipaka...! Na ukumbuke kuwa ukimsamehe ex wako kwa kosa lililowatenganisha, basi kuna uwezekano mkubwa sana kurudiana...! Hata kama umesababisha wewe kuachana wao, uonapo mawasiliano kama haya utafikiri kuwa wewe bado hujaweza kumridhisha mkeo kiasi cha kuachana na yule ex wake.

    ONYO:

    1. Mawasiliano kwa ex wako ni sumu kali sana kwa mahusiano yako ya sasa.
    2. Wahenga husema, "Usinyee kambi", lakini kambi ya mapenzi inapovunjwa ni muhimu kuinyea kabisa.
    3. Kamwe usikubali kuishi na mtu aliyeagana na ex wake kwa amani...! You will be into a very big risk.
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh! :confused2:
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mfumo dume
     
  9. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,436
    Likes Received: 822
    Trophy Points: 280
    unajua kuna karha sana kwa mwanamke kuwa na mwanaume zaidi ya mmoja lakini hiyo sio sawa na kwa mwanaume
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mmmhh!!!
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mfumo dumeeeeeeeee
     
  12. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Woga tu wa wanaume
     
  13. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Kakuambia nani kuwa siyo karaha?
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuki kwa nguruwe mtamu kwa binadamu mchungu
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Halafu KakaKiiza hii topic yako imenikumbusha 80/20 rule
     
  16. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Wanaume tuna wivu sana kuliko wanawake
     
  17. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli TUPU.. Ni wivu tu UNASUMBUA... Tunawaonea sana hawa watu!
     
  18. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Why getting surprising, and then :confused2:? All in all, that is the truth....! So, take care...!
     
  19. B

    BWATOBUNU Member

    #19
    Sep 3, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inategemea wameachana kivipi kama hakukuwa na mgogoro mkubwa wanaweza kurudiana
     
  20. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Labda ungeuliza kakuambia nani kuwa ni karaha ningekuelewa au wewe ni HE?
     
Loading...