Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unapinga ufisadi? Sign hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MyTanzania, Oct 29, 2008.

  1. MyTanzania

    MyTanzania Senior Member

    #1
    Oct 29, 2008
    Joined: Sep 9, 2008
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu watanzania wenzangu,katika kuunga mkono vita dhidi ya ufisadi inayoendelea nchini nimeanzisha petition. Kama unaunga mkono,naomba usign kwa kutoa maoni yako. Kama una unga mkono CLICK LINK HII HAPA CHINI
    http://www.ipetitions.com/petition/tz1
     
  2. M

    Mtarajiwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 440
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya kuunga mkono what next?
     
  3. kkiwango

    kkiwango Senior Member

    #3
    Oct 29, 2008
    Joined: Aug 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mbona haiko hai?
     
Loading...