Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unakerwa na nini kwenye mabasi yaendeayo mikoani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Oct 26, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwenye safari kwa sisi ambao bado tunatumia usafiri wa Umma, kuna kero mbili ambazo zinatukabili wasafiri. La kwanza ni ukosefu wa vyoo kwenye njia tunazotumia kusafiria matokeo yake hujisaidia maporini kwa mtindo wa kuchimba dawa. Kwa kweli hii staili inakera ingawa kwa wengine huwa ni kama faraja kwao kwani huitumia kwa kunyoosha miguu kutokana na kutokuwa na uwezo wa kukaa muda mrefu wakiwa wamekunja miguu!!

    Kero nyingine ni ya hawa abiria wenzetu ambao wanapenda kula kula lakini hawana uwezo wa kuhimili misuko suko ya safari matokeo yake huishia kutapika garini wakati safari inaendelea. Unakerwa na nini unaposafiri na mabasi yaendayo mikoani??
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,210
    Likes Received: 16,213
    Trophy Points: 280
    Harufu mbaya za vikwapa, harufu za uvundo uvundo ambao hata sijui ni wa nini, mavumbi, uchakavu wa mabasi, na tabia ya baadhi ya watumishi wa hayo mabasi kuuza ama kupangia siti moja kwa zaidi ya mtu mmoja.
     
  3. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    muziki wa bongo fleva kwenye basi
     
  4. data

    data JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,800
    Likes Received: 1,667
    Trophy Points: 280
    mi natumia ndege
     
  5. Rapha

    Rapha Tanzanite Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Nakereka sana nikikaa siti moja na mwanaume mwenzangu au mmama/mbibi!!!
    Napataga faraja sana nikikaa na dada duu!!
     
  6. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,125
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Mkuu hapa niko kwenye basi jamaa jirani kikwapa kinatema kama beberu!na ndio kwanza mafinga naelekea songea!kingine haya mabwasi kama movie si ya majuto basi itakuwa kingwendu daily
     
  7. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye movie tuko pamoja!! Kuna baadhi ya mgari utadhani wameloglezewa movie za Kanumba January to December wao na "The great"!
     
  8. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    me nakereka na uchafu wa mabasi, utakuta basi chafu mpaka kuna mende. si ajabu hata kunguni na chawa wakawemo. suala la mikanda ndo kabisa, wenye mabasi wengi hawazingatii usalama wa abiria. wao wanajali pesa tu. . .
     
  9. m

    mhondo JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ukikaa siti za nyuma kulazimishwa kwenda mbele mnapofika kwenye mizani ili basi lisionekane limezidisha uzito.
     
  10. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bongo movie
     
  11. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yaani mabasi mengine utafikiri jalala! Hata lile tangazo linalosema kwamba mbu wa Maleria huambukiza usiku wa manane naona watengenezaji wake hawajaingia kwenye haya mabasi, maana wakati mwingine unakutana na mbu kibao!!
     
  12. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Acheni kupanda mabasi jamani, pandeni ungo kama mimi. Mkitaka wasilianeni na wakati ndio sasa na Katavi mzee wa Lyamba lya mfipa, kule kule kulikoungua shoka mpini ukabaki.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nakerwa pale basi linaposafiri kwa mwendokasi wa chin, napenda basi linapokuwa na mwendo bati.
     
  14. Mabreka

    Mabreka JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 709
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu kuna kipindi fufallo ilikuwa bufalo kweli, ila sasa hv wameiliza baada ya kufanya watu kitu mbaya
     
  15. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Nakerwa na hizo movie zao wanaziita za Bongo movie, nyingi hazijali mazingira.
    Nyimbo za Bongo Fleva za kurudia rudia, hususani za mapenzi tu (nakerwa na nyimbo za mapenzi).
    Baadhi ya magari kutokuwa na mapazia kwani mtu anaungua na jua ile mbaya.
    Watu kupiga/kupokea simu kwa makelele.
    Wasafiri, hususani wanaume, kunywa pombe kali na kukoroma + kutoa harufu ya pombe.
     
  16. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata ukienda Kiparang'anda!?
     
Loading...