Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unajua wajua !!!!!!!!!!

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Jan 24, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Mchezaji alieingiza botswana kwenye mashindano ya afrika leo anacheza na ghana
    ajawahi kucheza ligi yoyoyte botswana zaidi ya kucheza michezo ya mchangani
    kwa kukodishwa ..kijana huyu ndie alieongoza ,kwa magoli ya kushinda na ndie aliefunga
    goli la ushindi botswana ikaingia mashindanoni

    leo hii amechukuliwa na timu moja ya ligi kuu baada ya kuona kiwango chake kwenye michuano
    ya kugombania kuingia mashindano ya afrika

    je umejiuliza tuna wangapi kama hao tanzania ambao wana kiwango cha ajabu na pengine
    wamekosa uwezio wa k uchaguliwa kwenye ligi zetu tataa leo wangetutoa kimasomaso
    na hii aibu ya kuwa kichwa cha mwendawazimu
     
  2. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Peleka spoti
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kama Pius Ndiefi wa Cameroun enzi hizo.
     
Loading...