Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaikumbuka birthday ya uchi iliyowahi kufanyika dar na zawadi kutolewa kwa makalio? Jikumbushe tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jozzb, Oct 6, 2011.

  1. j

    jozzb Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    [​IMG]Ni aibu iliyoje! Mrembo mmoja, mkazi wa Kigogo, Dar es Salaam, aliyedaiwa kuwa ni mchumba wa mtu ambaye jina lake halikupatikana, alikatikiwa mshipa wa aibu na kuvua nguo katikati ya sherehe ya ‘birthday’ ya mtoto. MMMMH!!!!!!!!!!!
    MAADILI YAMESHUKA
    KWA HABARI ZAIDI
    <<BOFYA HAPA>>
     
  2. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    MOD Please move this to MAMBO YA KIKUBWA
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Kweli Mungu sasa hivi amekua na huruma sana kwa watu wake!
     
  4. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    ooh..ooh! this is really most daring women!
    &
    when women run wild.
     
Loading...