Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unahitaji shamba Bagamoyo?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kitabu, Feb 21, 2011.

  1. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakuu lipo shamba zuri sana maeneo ya Kiromo Bagamoyo.Ni shamba lenye ukubwa wa ekari Saba,kila ekari ni Tsh 3,000,000/-maongezi yapo.Ni shamba halali,na hatua zote za kujiridhisha uhalali wake zitafuatwa wakati wa ununuzi.
     
  2. P

    Papizo JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Unaweza kuuza eka 2 hapo??
     
  3. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    how far is kiromo from bagamoyo mjini?
     
  4. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inawezekana tu,Kama unataka kweli.Umeme na maji vinapatikana,pia barabara inayopitika.
     
  5. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kutoka bagamoyo hadi kiromo ni wastani wa km9 hivi kuelekea Dar,inamaana kabla ya kufika bagamoyo mjini,unafika kiromo kwanza ukitokea Dar.Kwa nyongeza,karibu na shamba hilo serikali imechukua ekari 1000,inajenga chuo kikuu cha Diplomasia,pia lugalo wana ekari 600 za kujengea hospitali.Umeme na maji vinapatikana,na barabara zinazopita magari bila wasiwasi.
     
  6. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana JF,bei imeshuka hadi 2800,000/-munasemaje?????
     
  7. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mjema ndio naona leo ni pm please ur number nikupigie
     
  8. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Namba yangu ni hii 0717 166455.
     
  9. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nataka hekari moja hapo inawezekana?
     
  10. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2011
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Kiromo na kale ka mradi ka EPZ !? Kipande hicho si kimezuiwa kuendelezwa kupisha huyo mradi tajwa?
     
  11. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kamradi kapo Zinga kaka.ondoa Shaka
     
  12. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unapata tu.kiasi chochote kile
     
  13. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakuu shamba ni zuri sana,lina mikorosho na miembe,ni tambarare,hakuna hata kichuguu.
     
  14. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mh mkuu mbona nimesikia hapo pama matatizo anyway hapo kiromo pama ofisi ya serekali za mtaa nitakuja hap6 then nikutafute by the way natafuta eneo barabarani kabisa kwaajili ya kujenga kituo cha mafuta nipigie no. 0754827198 au 0716099463
     
  15. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,984
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Naogopa kukaa karibu na Mkwere ataniambukiza virus vya Rushwa na kuwa Mwizi.
     
  16. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    mkwere alishawaambia waswahili wenzie wachangamkie tenda ya kuendeleza mkoa wa pwani angali bado madarakani ama sivyo akishaondoka fursa hizo hawatazipata tena!! Umeona jinsi barabara ya bagamoyo-msata ilivyochangamkiwa sasa hivi ; tenda amepewa subash patel ,swahiba wa mkwere na ikumbikwe kuwa mabilioni ya fedha yalishakwapuliwa na mkorea aliyekimbia na wakina kawambwa wakapata mgao wao mambo yakawa kwishnei!! Hii nchi tambarare sana!!
     
  17. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakuu,maeneo bado yapo
     
  18. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Maongezi yapo
     
  19. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mjema, hilo shamba liko upande wa baharini au Kibaha ukiwa main road?
     
  20. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mjema, hilo shamba liko upande wa baharini au Kibaha ukiwa main road?
     
Loading...