Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

unafahamu siku uliyozaliwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kakuruvi, Apr 4, 2012.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
  2. T

    Twimane Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks for sharing
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ni kweli nimejaribu kwa watu wengi imeonyesha siku halisi,
     
  4. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ofcourse ni calculator ya ukweli, kuna watu wengi wanafahamu na wanakumbuka tarehe, mwezi na mwaka waliozaliwa ila wengi hawakumbuki kwamba ni siku gani, hivyo hiyo ni rahisi kufanya ujue siku uliyozaliwa. Lokissa safi sana umejaribu na umeona.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Nilikua na calendar flan hv ilikua na table yote ya kuzaliwa na siku zake!
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mambo magumu sana duuu...
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Vp una kalenda na ya siku ya kufa mkuu imwage hapa tucheki.....
     
  8. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kimbweka acha machezo bana, hiyo anayo Mungu pekee!!
     
Loading...