Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Unaenda fiesta unamsikiliza mrs gadner na wimbo wa faraja what do you expect jamani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 30, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    Kuna kazi nasikia bi faraja anamwasga wimbo wake niko hoi naona nae yeye kaifwata cd yake sasa unaenda show unamkuta jd
    unatarajia itakuwaje jamani hiyo show si bora uemde njenje pale salendaclub nikaone wazzee wakijinafsi
     
  2. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    clouds wameboa, hao THT dancers ndio kabisa..................hizo ela sijui wanapeleka wapi? badala ya kuwaletea watu wasanii wa kueleweka...wanaleta THT dancers wanacheza mwanzo mwisho
     
Loading...