Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Una mtoto anaejua kiingereza?,soma uone mbinu zao pls!.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pawaga, Feb 9, 2012.

  1. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Musa na Halima ni std 7 na ni wapenzi pia. Baba Halima hajasoma shule lkn alikuwa strictly kwa mwanae asome ili awa daktari,.walipofunga shule Musa alitaka kumuona KIPUSA wake(mtoto wa geti kali) hvyo akakaza roho akaenda kwa akina Halima,..MUSA:Hodiiiii. BA HALIMA:Karibu-akafungua mlango. MUSA:Shikamoo(mzee akaitikia). Ni...nilikuwa nomba kitabu kwa Halima pia anielekeze hesabu kabisa yeye anazijuwa mimi zanitatiza.(akaitwa halima na babake akaja). MUSA: Gmrng?,naomba kile kitabu cha YOU KNOW I CANT LIVE WITHOUT YOU HONEY na kile cha YOUR PAPAA DOESNT UNDERSTAND ENGLISH CAN WE SIT AND TALK kabisa pia unifundishe hizi hesabu?. HALIMA:Sawa nnacho pia kile cha HE WILL BE GOING OUT IN A MOMENT SO WE WILL BE FREE ntakupa hicho. BABA: hahahahahaaa mashaaaAllah watoto mwasoma kwa bidii kweli,vitabu vyote hvyo!. Masomo mema mi naenda mjin ntarudi baadae watoto wazuri.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha!



    Nzuri sana!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha, ngumbaru mnatutesa jamani.
     
  4. G

    Gambaz Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh teh teh ngoja niwah english course maana hali ni tete tena.
     
  5. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ngumbaru afu mwawapeleka watoto st mary's... Kuna siku watavunja Chemistry ya mwalimu afu mtalipa!
     
  6. K

    Kajole JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 60
    wamepata wapi mbinu hzo watoto wadogo hvyo?,ni nzvr sana hii
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Duh! Watoto wanajua maneno ya kiinglish ya kutongozeana tu. Khaa!
     
  8. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    husninyo sasa c ndo session iliyokuwapo muda huo?
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    mmh! Watoto wamepinda hao pawaga.
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hahahaa ebwanaee kuna haja ya watu kwenda elimu ya watu wazima
     
  11. P

    Pawaga JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Angel!, kiinglish kozi ni muhmu sana maana hawa watoto wata2shnda bure.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    itokee mara ngapi??

    Mtoto wangu wa fomu 2, wakati akiwa kaanza shule alisema kapoteza civics ya shule, nikatoa elfu 20.

     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha! Shukuru mungu civics ya shule inauzwa elf 20, ungelipishwa laki kama angepoteza Maths na Physics ati!...
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndiyo maana mie kabla sija'join na Jf kwanza nikajiunga na ENGLISH FIGURE ! Pale mtaa wenye keep-left, wanafundisha sana kingredha cha kidhungu .
     
  15. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    :poaha ha ha ha.....unakikumbusha mbali sana sana....kumuomba mzazi hela ya Bunsen burner na test tube kila mwananfunzi anatakiwa awe na yake:shock:. dah uelewa kidogo wa hii lugha ya kigeni ni muhimu vinginevyo mtu unaweza kuumbuka
     
Loading...